Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (16/18) > >>

BenZica:

คะแนนทีมนี่ไม่เอามารวมหรอค่ะ

sattkon:

--- อ้างจาก: BenZica ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 11:08:49 ---คะแนนทีมนี่ไม่เอามารวมหรอค่ะ

--- End quote ---

รวมสิครับ แต่ว่าคุณ เบนซ์ ตอบให้ถูกวิธีด้วยนะครับ  *dead*

Oni Me no Kyo:

อ้าว สอบ จูนิน ได้ซะงั้น

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

vitamilk16:

*great* ผมยังไม่ได้ยศเลย

kyubi:

ตกลงนี่ผมยศ เกะนิน แล้วใช่มั้ยคับ งง   *้ัdoubt*   เห็นบอกต้องได้2คะแนนหนิคับ คนอื่น0คะแนน งง ยิ่งกว่าเดิม โอ้วว

แล้วทีมผมนี่ไม่คุ้นชื่อเลยเป็นหน้าตายังไงกันบ้าง *haha*

หน้า: << < (16/18) > >>

Go to full version