หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ  (อ่าน 131186 ครั้ง)

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:04:35 »
ทีมผมมีแต่ผู้ชาย หรอ เห้อหน้าเบื่อซะจริง(อดหื่นเลย) *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:15:41 »
ทีมผมมีแต่ผู้ชาย หรอ เห้อหน้าเบื่อซะจริง(อดหื่นเลย) *้ั์smoking*
เอาน่า สังคม มันก็งี้แหละ ไม่ต้องคิดไรมากหรอก ยังมีที่ให้ ม้ออีกเยอะ  *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Konata

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:35:17 »
มันต้องมีผู้หญิงในทีม อย่างน้อย 1 คนไม่ใช่เหรอ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:37:04 »
ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงนี่ครับ แต่ใน 1 ทีมต้องมีนินจาแพทย์ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Konata

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:50:59 »
ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงนี่ครับ แต่ใน 1 ทีมต้องมีนินจาแพทย์ *้ั์drinktea*
ก็จริง แต่ในเรื่อง นารูโตะ ไม่ว่าทีมไหนก็มีผู้หญิง 1 คนอะนะ
ตอนแรก ซากุระ ก็ไม่ใช่ นินจาแพทย์ด้วย แล้วมีอีกหลายทีมที่ไม่มีนินจาแพทย์ด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:52:30 โดย Konata »

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 15:44:02 »
ก็จริง แต่ในเรื่อง นารูโตะ ไม่ว่าทีมไหนก็มีผู้หญิง 1 คนอะนะ
ตอนแรก ซากุระ ก็ไม่ใช่ นินจาแพทย์ด้วย แล้วมีอีกหลายทีมที่ไม่มีนินจาแพทย์ด้วยนะ

ความจริงก็อยากให้เป็นแบบนั้น  *love* แต่ผู้หญิงมันมีน้อยงะ  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:00:19 »
มันต้องมีผู้หญิงในทีม อย่างน้อย 1 คนไม่ใช่เหรอ

ใช่แล้ว  ทีมในฝันของผมต้องมีผู้หญิง 

ถ้าได้คุณเป้นเพื่อนร่วมทีมน่าจะเข้าท่าแฮะ     คิดแบบผมมั้ยยย  คุณ Konataaaa  *lulla* *lulla* *lulla*

แต่หวังว่าเธอคงไม่ได้แอ๊บอยุ่นะย๊าาา  ^^

แต่ก่อนอื่นเราต้องพยายามเป็นเกะนินให้ได้ก่อนนะคร๊าบบบบ 

(พูดเองเออเองคนเดียว - -")
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

sattkon

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:58:47 »
มี จูนิน 2 คนแล้ววว  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 13:36:52 »
เกะนนินต้องมีกี่คะแนนอ่ะ ผมจำไม่ได้แล้ว หากระทู้นั้นก้ไม่เจอ

ตอนนี้ได้มา1คะแนนแล้ว  *great* *great*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

sattkon

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 21:04:29 »
เกะนนินต้องมีกี่คะแนนอ่ะ ผมจำไม่ได้แล้ว หากระทู้นั้นก้ไม่เจอ

ตอนนี้ได้มา1คะแนนแล้ว  *great* *great*
2 คะแนนครับ  *number1*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:20 »
มี แต่ตาชืกามารุสินะ ที่อยุ่เกะนินอยู่ อืมมมมมมมมมมม ทีม3มาแรงเหะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:39 »
ตอนนี้ผมสนใจ Num (Naruto)  vs Sattkon (Satsuke) มากกว่าตอบคำถามเซียนนารูโตะอีก ;)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 23:18:22 »
ตอนนี้ผมสนใจ Num (Naruto)  vs Sattkon (Satsuke) มากกว่าตอบคำถามเซียนนารูโตะอีก ;)

ตอนนี้ ซาสึเกะ เป็นไดเมียวอยู่ครับ  *dead*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 03:59:30 »
มี แต่ตาชืกามารุสินะ ที่อยุ่เกะนินอยู่ อืมมมมมมมมมมม ทีม3มาแรงเหะ
ไม่ต้องห่วงผมหรอก ไม่ต้องอ้างถึงผมก็ได้ ไปเป็นโจนินรอเลยผมเรื่อยๆแค่อยู่ในบอร์ดยาวๆก็พอ เห้อ!!น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 17:17:16 »
บังเอิญเหะ ตัวหน้านำเหมือนกัน แต่อย่าเอาผมไปเปรียบกะนารูโตะเลยคับมันคนละชั้นกัน นารูโตะตอนนี้เท่ทั้งกายและใจ
ไม่ต้องห่วงผมหรอก ไม่ต้องอ้างถึงผมก็ได้ ไปเป็นโจนินรอเลยผมเรื่อยๆแค่อยู่ในบอร์ดยาวๆก็พอ เห้อ!!น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*
ขอโทษนะค่าปปปปปปปปป แต่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อท่านเลยนะ แต่เป็นชื่อที่ผมแต่งให้มา (จุ๊ๆ อย่าบอกใครไม่มีใครรู็หรอกค่าป)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ