Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (10/18) > >>

Oni Me no Kyo:

ทีมผมมีแต่ผู้ชาย หรอ เห้อหน้าเบื่อซะจริง(อดหื่นเลย) *้ั์smoking*

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:04:35 ---ทีมผมมีแต่ผู้ชาย หรอ เห้อหน้าเบื่อซะจริง(อดหื่นเลย) *้ั์smoking*

--- End quote ---
เอาน่า สังคม มันก็งี้แหละ ไม่ต้องคิดไรมากหรอก ยังมีที่ให้ ม้ออีกเยอะ  *haha*

Konata:

มันต้องมีผู้หญิงในทีม อย่างน้อย 1 คนไม่ใช่เหรอ

windyzero:

ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงนี่ครับ แต่ใน 1 ทีมต้องมีนินจาแพทย์ *้ั์drinktea*

Konata:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:37:04 ---ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงนี่ครับ แต่ใน 1 ทีมต้องมีนินจาแพทย์ *้ั์drinktea*

--- End quote ---
ก็จริง แต่ในเรื่อง นารูโตะ ไม่ว่าทีมไหนก็มีผู้หญิง 1 คนอะนะ
ตอนแรก ซากุระ ก็ไม่ใช่ นินจาแพทย์ด้วย แล้วมีอีกหลายทีมที่ไม่มีนินจาแพทย์ด้วยนะ

หน้า: << < (10/18) > >>

Go to full version