Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย

หน้า: << < (5/5)

H_A_Y:

อยากให้ไอโตะ กับไอเกะ ร่วมมือกันแล้วโดนมาดาระอัดให้เลยเลยเอาแบบหมอบแบบคลานไม่ได้แล้วไอเกะโดนมาดาระเดินเข้าไปเหยียบหัว

ที่อยากให้ไอโตะโดนอีดเพราะว่า อยากดูแนวทางความมุ่งมั่น วิถีนินจาของมัน
ส่วนไอเกะเพราะหมั่นไส้ที่มันเกรียนอ่ะ

LM:

ณ ตอนนี้ ถ้าให้นารุโตะ 1-1 กับมาดาระ ผมว่าแพ้ขาด *disappoint* มันยังคนระดับกันครับ *glad*

มาดาระในตอนนี้ มันเพอเฟกเกินไป ...อมตะ จักกระไม่มีวันหมด เนตรสังสาระ เนตรกระจกเงานิรันกดร์ คาถาไม้

ท่านลองนึกภาพดูเอานะ

ถ้านารุโตะสู้กับมาดาระในตอนนี้ก็เท่ากับว่า

นารุโตะ Vs..ซาซึเกะ(เนตรนิรันดร์)+นางาโตะ(เนตรสังสาระ)+โฮคาเงะรุ่น1(ถาถาไม้+รักษาร่างกายได้ไว กึ่งๆอมตะ+จักกระเยอะ)

นารุโตะVs มาดาระ ก็เหมือนกับ นารุโตะ Vs เพน+ซาซึเกะ+โฮคาเงะรุ่น1 เหมือน นารุโตะโดน ลุม3-1 คงยังไม่ไหว แต่ยังไง อีกไม่นาน นารุโตะก็ต้องชนะมาดาระ เพราะ สกิลพระเอก *great*

sattkon:

--- อ้างจาก: O ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 23:00:41 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 19:34:41 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 15:48:50 ---
--- อ้างจาก: Uchiha Mei ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 12:58:50 ---ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

--- End quote ---

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*

เกะก็เท่ดีนะ *haha*

เกะหมายถึงพี่ Sattkon หรือเปล่าครับ  *hoho*

*้ั์post2* *้ั์post2* เจอ มาดาระ ...................  *้bloodpool*

doctoraof:

โตะสู้ๆ *attack* *attack*

dezpost:

*love* *love*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version