Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เเผลเป็นที่กลางอก ของ ลูฟี่ (ไม่ใช่สาเหตุ)

หน้า: << < (2/2)

apinun:

--- อ้างจาก: DipucCupiD ที่ พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 23:33:32 ---รอยแผล อาจจะบังเอิญคับ เพราะตอนโดนอาคาอินุต่อย มันทะลุเป็นโพลง แบบแผลใหญ่มาก
ที่ลูฟี่ไม่ติดกระดุม เพราะ อ.โอดะ อาจจะต้องการให้เห็น การเปลี่ยนแปลงของตัวละคร มากกว่าา

--- End quote ---

ใช่ครับ  *number1* *number1*

takky:

จะได้รู้สึกว่ามีแผลนี้เท่านั้นที่ยังเจ็บอยู่ *number1*

21141:

เพราะว่า อาจารย์แกคงทำให้บทของตัวละครทุกตัวหลังTS เปลี่ยนไป แล้วก็ดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นนะคับ

lumpoon:

ก็คงไม่มีอะไรมากหรอกคงเป็นเพราะอาการร้อนในของลูฟี่นะครับเลยทำให้ไม่ยอมปิดกระดุม

โฮ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆล้อเล่นเด้อครับเด้อ.................. *dontknow*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version