Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (2/51) > >>

dear:

คิดดูอีกที หรือตอนที่ลอร์ช่วยลูฟี่ แล้วมีการผ่าตัดป่าว อิอิ มั่วน้า  ;D

Munafic:

โดนตอนที่จินเบอุ้มลูฟี่หนีครับ แล้วอาคาอินุตามมาต่อยทะลุไหล่จินเบ แมกม่าเฉี่ยวหน้าอกลูฟี่ไปอ่ะครับ  *great* 100%  *hoho*

Bee-[D]-Baggins:

--- อ้างจาก: Munafic ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 13:16:06 ---โดนตอนที่จินเบอุ้มลูฟี่หนีครับ แล้วอาคาอินุตามมาต่อยทะลุไหล่จินเบ แมกม่าเฉี่ยวหน้าอกลูฟี่ไปอ่ะครับ  *great* 100%  *hoho*

--- End quote ---

+อีก 100% ครับ

ลูฟี่น้ำ:

--- อ้างจาก: Bee-[D]-Baggins ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 15:09:12 ---
--- อ้างจาก: Munafic ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 13:16:06 ---โดนตอนที่จินเบอุ้มลูฟี่หนีครับ แล้วอาคาอินุตามมาต่อยทะลุไหล่จินเบ แมกม่าเฉี่ยวหน้าอกลูฟี่ไปอ่ะครับ  *great* 100%  *hoho*

+อีก 100% ครับ

กลับไปอ่านดูแล้ว อาคาอินุมันพูดกับจินเบว่า

"เพราะมีแกเกะกะ เลยพลาดไปนิด...
ถ้าทะลวงหัวใจซะ
ป่านนี่ก็สบายไปแล้ว ใช่มั้ยละจินเบ

เจ้านั่นมีแผลเป็นโพรงที่หน้าอกแบบนั้น
ยังคิดจะปกป้องอีกหรือไง
ใกล้จะตายอยู่รอมร่อแล้วแท้"

nop:

ตอนที่จินเบพาหนี และอาคาอินุตามมาต่อย ทะลุจินเนเบไปโดน ไงลอกอ่านเล่ม 59 ดูดีดี ก้อจะเจอ

หน้า: << < (2/51) > >>

Go to full version