Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ค่าหัวในวันพีซ - One Piece Bounties

หน้า: << < (16/16)

Augustz:

--- อ้างจาก: vansit123 ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 00:19:59 ---
--- อ้างจาก: MFrankyFamily ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 18:19:50 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 12:33:13 ---เดอะมูฟวี่ ภาคไหนหรอคับ ก่อนโรเจอร์เปนราชา  ผมไม่เคยดูมูฟวี่จิงๆ

แล้วเรื่องพลังของD  ถ้างั้น เซาโรก้รุ้สิ ว่ามันลอยมาติดที่เกาะไหน เพราะชื่อมันก้มีD ทำไมมันต้องถามโรบิ้นด้วย

ถ้าในหนังสือยังไม่มีบอก ผมไม่เชื่อหรอกคับ  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

--- End quote ---

ก็ นาย ไม่ เคย ดู ไง เลย ไม่ได้รู้อะไร  *disappoint*

ลอง ไป หา ดู ซะ นะ แล้ว ค่อย พูด  *shock* *shock*

ไชไอนี้ปร่าว
Strong World One Piece Episode 0 - Part A

อันนี้มันไม่ใช่มูฟวี่นะคับ เปนแค่ อนิเมะ ของมังงะตอน0

แต่ก้ไม่ได้มีการบอกถึงพลังของD ถึงจะได้ยินเสียงของทุกสรรพสิ่ง ผมล่ะ งงจิงๆ *disappoint*

D.nueng:

ค่าหัวรางวัลนำจับ ที่ยังไม่เปิดเผย
มีค่าหัวของตัวละครอีกหลายคน เช่น เอส ดราก้อน หนวดขาว แชงคูส มิฮอว์ค โกล ดี โรเจอร์ ที่ยังไม่มีการกล่าวถึงแม้แต่เพียงครั้งเดียวหากคุณพบเห็นการบอกเล่าค่าหัวของตัวละครเหล่านี้ โดยที่ผู้กล่าว "ไม่สามารถหาตอนที่มีการเปิดเผยค่าหัวของคนๆนั้นได้" พึงสังวรณ์ไว้เลยครับ ว่านั่นเป็นของปลอม

lumpoon:

แล้วทำไมไม่เปิดเผยกันนะ

dezpost:

ข้อมูลเชิงลึกจริงๆ *great* *great*

หน้า: << < (16/16)

Go to full version