หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: หักมุมโอโรยังไม่ตายเหรอ  (อ่าน 21509 ครั้ง)

bbvv1235

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
หักมุมโอโรยังไม่ตายเหรอ
« เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 18:39:10 »
เห็นซาซึเกะบอกว่าจะไปหา

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
Re: หักมุมโอโรยังไม่ตายเหรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 18:58:46 »
อักขระของมันยังอยู่ที่คอของมิทาราชิ อังโกะ
ก็น่าจะเหมือนกับตอนที่ซาซึเกะจักกระหมดโอโรก็ออกมา ล่ะมั้ง
มันเป็นอักขระเดียวกันนิ ก็เหมือนว่าส่วนนึงที่ยังไม่สมบูร์ณ
ของโอโรจิมารุอาศัยอยู่ในร่างของ อังโกะละมั้ง
ผมว่าแล้วหล่ะว่าโอโรมันจะตายง่ายขนาดนั้นเลยหรอ
หมอนี้มันอึดจะตาย ปล. ความเดาส่วนตัว

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 19:24:45 »
เห็นซาซึเกะบอกว่าจะไปหา
โอโรมันอมตะครับไม่ตายเพราะสำเร็จวิชาย้ายชีพคืนร่างแล้ว แต่คาบูโตะคงยังไม่สำเร็จมั้ง
ผมไม่คิดว่า โอโรมันจะออกมาจากตัวอังโกะนะ ไม่งั้นเกะมันคงไม่ไปตามหาหรอก มันน่าจะออกมาเดินโทงๆนี่ละ แต่เราไม่รู้เฉยๆ
ผมก้องงว่า ทะมัยมันกากจังตอนสู้ซาสึเกะ ที่แท้มันเลียนแบบโวลเดอมอร์นี่เอง *haha* *haha* *haha*

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 19:59:42 »
ผมก็ว่าอยุ่ว่าอย่างโอโรจิมารุ ไมมัรจะตายง่ายนักหว่า ในที่สุดก้ออกมาจนได้ คราวนี้แหละ อีกยาว นารูโตะ  *number1*

beforu

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 20:06:36 »
โอโรยังไม่ตาย แถมยังมีคัมภีร์อะไรลึกลับอีกไม่รู้  ส่วนซาสึเกะมันมีแผนอะไรอีกแน่นอน ยิ่งทวีความมันส์ *number1* *number1* *number1*

iml3al3y

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 20:32:24 »
โอโรจิ มันอาจจะย้ายร่างไปอยู่ในร่างของ มาดาระ ก็ได้
มันอาจจะขโมยร่างตอน มาดาระ ตาย แล้วเอามาทดลองจับเซลล์รุ่น1ใส่เข้าไป หรือ อะไรก็แล้วแต่
ที่มันยังไม่ย้ายเข้าไปตอนที่ได้ร่างมา เพราะ การย้ายร่างอาจะยังไม่สมบูรณ์ ก็เลยทดลองเรื่อยมา
และที่มันบอกว่า มีความแค้นกับอุจิวะ เพราะโดนอุจิวะหักหลังก็ได้
.
.
. ความคิดเจิดมาก 555555+
(อย่าด่ากันเด้อ จินตนาการส่วนตัว) *disappoint* *disappoint*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 21:47:51 »
อยู่ในดาบ โทสึกะ รึเปล่า แล้วดาบมันมีไหน  *rip*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

FerlynneZ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 22:18:56 »
วิ่งเล่นอยู่ในนํ้าเต้าที่เปนดาบของอิทาจิอะ ไม่ตายหรอกเพียงแต่ยังออกมาไม่ได้ มั้ง?
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 22:24:47 »
หวังว่าโทบิ คงไม่ไช่ ส่วนนึงของโอโรหรอกนะ *disappoint*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 00:06:21 »
ถ้าอยุ่ในตัวมาดาระนี่  เอิ่มมมมมมม  นะ  ขอไม่พูดละกัน

ปล.เหมือนจะมีแววว่า เกะจะกลับใจช่วยฝ่ายพันธมิตรนินจานะ  ^^

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 05:29:10 »
ดูเหมือนว่านินจาที่กุมความลับเอาไว้เยอะที่สุดจะเป็นโอโรจิมารุ ไม่ว่าจะเรื่องไหนๆ ไอนี่มีเอี่ยวตลอด

hackauthai

• *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 05:53:15 »
ยังไม่ตายก็ดี เดะมันก็เชิญตัวละครเทพๆมาจากความตายอีก  *haha*

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 08:42:07 »
ก็ยังไม่ตายนิ มันแค่โดนผนึกเอง

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 09:34:06 »
เกะ มันบอกว่าจะไปหา โอโร มันรู้เหรอว่า โอโร อยู่ไหน และ จากตอนนี้ ถ้า เกะ มันเลือกที่จะไปหา โทบิ มีความเป็นไปได้ว่า โทบิ อาจจะเป็น โอโร ก็ได้

ว่าแต่ โอโร นี่มันรู้ไปทุกเรื่องเลยหรือไงเนี่ย ..

แล้วที่ เกะ มันบอกว่า "ฉันจะไปพบคนที่รู้เรื่องทุกอย่าง" หมายถึง โอโร หรือ มาดาระ หรือว่า โทบิ

ยิ่งคิดยิ่งปวดหัว
  *rip*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 09:52:28 »
เอ๊ะ ไม่แน่โอโรมันอาจจะอยู่ในร่างของ มาดาระ หรือเปล่าครับ ??
เพราะถ้าซาสึเกะ ไปหามาดาระ ก็อาจจะเป็นอย่างงั้น