Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ภาคควินซี่คิดว่าหัวหน้าหน่วยจะมีใครม่องมั่งมั้ย

หน้า: (1/4) > >>

zero3039:

ตอนที่ เคียวราคุ ชุนซุย สู้กับตาแก่ควินซี่ที่ใช้ปืนคู่แล้วพูดว่า "คงต้องมีบางคนเสียสละ" อะไรประมาณนี้

คิดว่าคงต้องมีหัวหน้าหน่วยบางคนม่องแน่ๆ

satam:

หัวหน้าเนี่ย ผมเดายาก แต่รองหัวหน้าเนี่ยคงหลายคน อย่างน้อยก็คิระและ แล้วผมว่าก้น่ายจะมีอีก เพราะว่าควินซี่มันร้ายกาจมาก หากยังไม่รุ้วิธีแก้การผนึกสวัสดิกะล่ะก็ แย่ครับ อิจิโกะคนเดียวคงเอามไม่อยุ่หรอก เยอะขนาดนั้น *shock*

Bello_ojaku:

อิจิโกะน่าจะเสริมได้นะ และน่าจะทำให้การตอสุ้ครั้งนี้พลิกผันแต่มันกลับกลายเป็นว่า โดนขังไว้ในการ์กันต้าซะงั้น
เลยกลายเป็นว่า "งานนี้ SS เละไม่แหล็กอย่างเดียวแน่นอน"

Augustz:

ไม่รุ้เปนอะไรแฮะ  ผมอยากเห็นอิจิโกะตาย  *attack* *attack* *attack*

themangmang1:

อย่าตายจะดีกว่า .. เดะไอตัวนั้นออกมาเรื่องจะยุ่ง !  *damage*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version