หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไรจะเห็นซันจิ ใช้มีดในการต่อสู้อีก  (อ่าน 11616 ครั้ง)

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
อยากเห็นซันจิ ใช้มีดในการต่อสู้อีกซักครั้ง เพื่อนๆว่า จะมีโอกาศได้เห็นกันอีกมั้ย

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: เมื่อไรจะเห็นซันจิ ใช้มีดในการต่อสู้อีก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 03:12:52 »
ถ้าคู่ต่อสู้คือ อาหารน่ะนะ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: เมื่อไรจะเห็นซันจิ ใช้มีดในการต่อสู้อีก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 14:54:06 »
ถ้าคู่ต่อสู้เป็นผู้หญิงนอนบนเตียงน่ะ *hoho* *hoho* *hoho*

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 17:00:49 »
คงมีโอกาสยาก และแน่นอนเหมือนคุณวินบอกว่า ต้องเกี่ยวกับอาหารอ่ะ  *shock* *shock*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 17:32:56 »
คงยากครับ...เพราะตอน Water 7 ซันจิ พูดเเล้วว่า " กุ๊กจะต้องไม่ใช้มีดกับคู่ต่อสู้ " (อะไรประมาณนี้)

เเต่...ตอนนั้นก็ใช้นะครับ เพราะมันคือ " เส้นหมี่ " ที่ทำจากผมของเจ้านั่น นั่นเอง

*great* *great* *great*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 02 ก.ค. 2012 เวลา 20:41:18 »
เจอแบบเดิมมันซ้ำ คราวนี้อาจเป็นก๋วยเตี๋ยวก็ได้ *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

lezy_tonight

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 09:18:42 »
ยากมากถึงมากที่ เหตุผล ก็ตามที่ป๋า  วินดี้  พี่ฮาฟ  และพี่แบล็คเลยครัฟ  *number1*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 23:06:05 »
มีคนตอบไปหมดแล้ว ผมมาช้าไปซินะ *haha*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

lezy_tonight

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 08:18:03 »
มีคนตอบไปหมดแล้ว ผมมาช้าไปซินะ *haha*
มาช้าก็ยังดีกว่าไม่มา  *hoho*

lumpoon

• *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 19:37:52 »
มาช้าก็ยังดีกว่าไม่มา  *hoho*
*number1* *number1* *number1* *number1*
ขอโทษนะครับเขาตอบกันหมดแล้วงั้นขอปั้มละ่กัน

ล้อเล่นครับ เซ็งเมื่อไหร่จะมาให้อ่านสักทีครับ