Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(คลายเครียด)ท่านคิดว่าสมาชิกใน แสงอุสาห์ เป็นเจ้าตูบตัวไหนบ้าง 555+

หน้า: << < (2/3) > >>

doneap:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 14:12:35 ---
--- อ้างจาก: prontoranto ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 03:37:34 ---ท่าน sattkon การ์ตูนที่ท่านทำภาพเคลื่อนไหวไว้นั้นเรื่องอะไรหรอ ?

--- End quote ---

*haha* นอกเรื่องสินะครับ

H anime ครับ  *shock* เอ้ยไม่ใช่ Guilty Crow ตะหากครับ  *hoho*

*hoho* *hoho* *hoho*
อย่าให้รู้เพราะผมถนัด  *great* เอ้ย ไม่รู้เรื่องพวกนี้เลย  *haha*
อิทาจิกับเพนเท่ดี *attack*

sattkon:

--- อ้างจาก: doneap ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 17:15:03 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 14:12:35 ---
--- อ้างจาก: prontoranto ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 03:37:34 ---ท่าน sattkon การ์ตูนที่ท่านทำภาพเคลื่อนไหวไว้นั้นเรื่องอะไรหรอ ?

*haha* นอกเรื่องสินะครับ

H anime ครับ  *shock* เอ้ยไม่ใช่ Guilty Crow ตะหากครับ  *hoho*

*hoho* *hoho* *hoho*
อย่าให้รู้เพราะผมถนัด  *great* เอ้ย ไม่รู้เรื่องพวกนี้เลย  *haha*
อิทาจิกับเพนเท่ดี *attack*

สรุปแล้วจะดูน้องนม รึจะดู เจ้า ตูบ  *haha*

gedomazo:

ฮาหมา โคนันอ่ะ แรดได้ใจเลย
5555 55

sattkon:

แต่ผมว่าเข้าตูบ อิทาจิ เท่ห์สุด  *great*

spirit:

ไอ้ตูบโอโรจิมารุไมนมมันใหญ่จังครับ *haha* *haha* *haha*แถมลิ้นย้าวยาวได้อีก

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version