Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เป็นไปได้ไหมที่ดาบของ คินเอม่อน จะกินผลปีศาจ

หน้า: << < (4/5) > >>

lumpoon:

เป็นเคล็ดลับวิชาในตำราของบรรพบุรุษของซามูไรครับ เพราะถ้าหากเป็นผลังจากผลปีศาจโซโลอดได้เคล็ดวิชาแน่เลยงานนี้ มันก็เหมือนเพลงดาบของโซโลนั้นแหละครับ ตอนที่ใช้เพลงดาบพร380ประการไงที่มีลมหมุนๆแต่ของคิมมอนอาจจะ+ฮาคิเข้าด้วยและพลังของดาบแห่งตำนานฟันไปด้วยความเร็วสูง เหมือนมิฮออตาเหยี่ยวที่ฟันเรื่อใหญ่ๆ ขาดทั้งลำเลยไง *number1* *number1* *number1*

agimogugada:

ดาบไม่ได้กินหรอก ตัวคนกินแหงมๆ 100เปอร์เซน เพราะมันว่ายน้ำไม่ได้ แต่ท่าเกิดว่าท่างอะไรบ้างก็ดีนะาฟันไฟมันไม่ได้เกิดจากพลังของผลปีศาจแต่เกิดจากวิชาดาบของเจ้าซามูไร
โซโลก็น่าจะได้มานะ *number1*

pujee:

เคล็ดลับวิชา ง่ายนิดเดียวครับ นั่นก็คือการทำใจให้สงบ

apinun:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 18:13:03 ---เคล็ดลับวิชา ง่ายนิดเดียวครับ นั่นก็คือการทำใจให้สงบ

--- End quote ---

*number1* *number1* *number1*

takky:

ลูฟี่ มีหมัดเพลิง

ซันจิ มีเท้าเพลิง

ไม่เห็นแปลกนี่ครับ *dead*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version