Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เป็นไปได้ไหมที่ดาบของ คินเอม่อน จะกินผลปีศาจ

หน้า: << < (2/5) > >>

champ:

ไมาเกี่ยวกับผลปีศาจหลอกครับ มันน่าจะเป็นความสามารถของดาบนะประมาณดาบในตำนานอะดาบมันแบ่งไว้หลายแบบนิต้องไปถาม ทาชิงิ น่าจะรู้
ลูกน้องของหนวดขาวมันมีพวกใช้ดาบที่คล้ายๆของ คิเอม่อนด้วย 1 ดาบที่มีไฟฟ้าสถิต 2 ดาบที่ติดไฟ ผมเห็นตอน สงคราม มารีนฟอร์ด
ครับ  *number1*

[email protected]:

ดาบที่มีไฟฟ้าสถิตมันเป็นพลังของผลปีศาจครับ

AngryBoogie:

นี่มันอยู่บนเกาะที่เคยเป็นที่ทดลองของเวกาพังค์ใช่ไหม ? ถ้าดาบมันจะกินผลปีศาจเข้าไปจริงๆคงไม่น่าแปลกใจเท่าไหร่
อันที่จริง ซามูไรนั่นไปเอาผลปีศาจมาจากไหนยังไม่รุ้เลย อาจเป็นของเหลือๆจากการทดลองก็ได้

yocisine:

สมาชิกใหม่คับ ^^

Augustz:

ซามูไรมันก้เพิ่งจะมาที่เกาะนี้เพื่อจะมาตามหาลูกใช่ป่ะ

มันจะไปเอาดาบกินผลปีศาจมาจากไหนอ่ะ  ซามูไร ไม่ว่าจะเมื่อไหร่จะต้องเอาดาบของตัวเองติดตัวไว้ตลอด

ผมเลยคิดว่า  ดาบนั้นไม่ได้กินผลปีศาจและดาบนั้นเปนของคินเอม่อนค่อนข้างแน่นอน  ^^

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version