หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดาระ  (อ่าน 46398 ครั้ง)

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: มาดาระ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 14:10:06 »
เฮ้อ !! เอาเหอะ ปลงเอาดีกว่าค่ะ ขอโทษก็แล้วยังจะตามแขวะอีก เชื่อเค้าเลย  *dontknow* *dontknow* *dontknow* ชั้นออกทะเลดีกว่า นู่นฝั่งรึป่าววว
ตรงนั้นยังไม่ใช่ฝั่งครับ มันยังเป็นเกาะอยู่คร๊าฟ ^^
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 14:55:02 »
เตือนแล้วนะ Monkey D. Jennei อิอิอิ แต่จะว่าไปก็น่าสงสารน้อง namkham นะ ลองดูข่าวนี้ครับ เป็นข่าวเกี่ยวกับน้อง namkham ยังไงอ่านแล้วก็อย่าไปซ้ำเติมเค้านะครับ ช่วยๆกันเป็นกำลังใจให้น้อง namkham
http://news.mthai.com/general-news/175172.html 

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

chainoi

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 17:55:15 »
ไอ่ชายน้อย...อยู่ไหนกูจะไปเหยียบหัว... ไำอ้นักเลงคีย์บอด *dead* *dead*
  ใครกันแน่ที่เปนนักเลง ชายน้อยออกจะสุภาพ อยากมาหา ชายน้อยคิดอะไรกะชายน้อยละป่าว ไม่อาวนะ ชายน้อยไม่ชอบตุ้ด  *dontknow* *dontknow* *dontknow*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 18:07:04 »
อ้าวเกาะ หรอกรึพ่อ ฉันก็นึกว่าไปไกลยิ่งกว่านั้นเสียอีก หากเป็นเยี่ยงนั้นคงจักต้อง ตกอยู่ในวังวนนี้เป็นแน่แท้ พ่อมีทางช่วยฉันได้หรือไม่ (น่านออกแนวติดละครอี๊ก อิๆ) *rip* *rip* *rip*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ