Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มีคนทายถูก มาดาระไม่หาย

หน้า: (1/1)

แอบมาดู:

แค่สูญเสียพลังบางส่วนไปแค่นั้น แต่เข้าใจนะว่าอาจารย์คงจะสื่อถึงการรวมกันหรือสามัคคีย่อมเอาชนะได้ในทุกสิ่ง โชว์พาวแน่ๆตอนหน้า

benzvip1:

ผมคิดไว้แล้ว ว่ามันไม่หาย

hackauthai:

มาดาระเป็นถึงคนในตำนานเชียวนะมันไม่ง่ายหรอก อยู่นานๆดีแล้วจะได้ไม่รีบจบ *hoho*

kong2169:

มันจะหายไปง่ายๆได้ไง ตัวละครหลัก เที่ยวมาตั้งคำถามแล้วเฉลยกันมั่ว รู้ดีกว่าคนเขียน

(ผมไม่ได้ว่าจขกทน่ะ พูดถึงอีกท่านน่ะ)

themangmang1:

--- อ้างจาก: kong2169 ที่ ส. 30 มิ.ย. 2012 เวลา 09:35:06 ---มันจะหายไปง่ายๆได้ไง ตัวละครหลัก เที่ยวมาตั้งคำถามแล้วเฉลยกันมั่ว รู้ดีกว่าคนเขียน

(ผมไม่ได้ว่าจขกทน่ะ พูดถึงอีกท่านน่ะ)

--- End quote ---

จริงของท่าน ! *number1* *number1*

หน้า: (1/1)

Go to full version