หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่น 4 กับรุ่น 1ใครเก่งกว่ากัน(โฮคาเงะ)  (อ่าน 119496 ครั้ง)

dragonje

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: รุ่น 4 กับรุ่น 1ใครเก่งกว่ากัน(โฮคาเงะ)
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 12:01:34 »
ผมไม่เถียงอะไรมากนะครับ แค่มินาโตะเสียจักกระตอนวาปจิ้งจอกเก้าหางตอนที่มันจะใช้บอลสัตว์หาง

ซึ่งถ้าจะวาปอะไรที่ใหญ่แบบนั้นต้องใช้จักระมหาศาลเลย

อีกทั้งต้องเสียจักระตอนที่สู้กะโทบิอีก

ใครจะชนะมันขึ้นอยู่กับคนเขียนนะ

ถึงจะเก่งยังไงแต่ถ้าคนเขียนให้ตัวนี้มันชนะยังไงก็ชนะครับ

และวิชาของมินาโตะใช่ว่าจะมีแค่นี้มันแค่การต่อสู้แค่ช่วงสั้นๆนะและแม้รุ่งหนึ่งเองก้อใช่จะมีแค่นี้