Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซวยแล้วไง แหกหมอไม่รับเย็บ คืนคะแนนผู้ที่ตอบถูกสัปดาห์แรกทุกคนต้องขอประทานอภัยอย่างสู้ครับT_T

หน้า: << < (3/6) > >>

Monkey D. Jennei:

*attack* *attack* *attack*ไอย่ะ จริงๆด้วย มาดาระ เค้าต้องทำได้ อิๆ คืนคะแนนเค้ามา 555  *great* *great* *great*

kyubi:

*great* *great*
 ชิพหายแล้วโดนยึดคะแนนนนนนน *shock* *dead* *rip* *disappoint*

sattkon:

เอางี้นะครับ ผมจะลบกระทู้ที่เคยให้คะแนนทิ้งไปซะแล้วจะทำขึ้นมาใหม่อีก จนกว่าตอนล่าสุดจะแปลไทย ผมยังไม่กล้า confirm อะไรอีกแล้วครับ *dead*
ต้องขอโทษทุกคนจริงๆ *glad*

benzvip1:

นั้นละ

เป็นไงละ ในที่สุดผมก็ได้คะแนน 555+

Monkey D. Jennei:

*great* *great* *great* ภาคไทยมาแล้ว สรุปมาดาระไม่หายนะคะ แถมยังแกร่งแบบ อมตะ จักระไม่มีวันหมด ทำไมนินจายุคหลังไม่เก่งแบบมาดาระ มั่งน้าา เห็นจะมีแต่อิทาจิ (ส่วน นารูโตะ กับ ซาซึเกะ มันข้อยกเว้น เพราะเค้าเป็นตัวละครหลัก) *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version