Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซวยแล้วไง แหกหมอไม่รับเย็บ คืนคะแนนผู้ที่ตอบถูกสัปดาห์แรกทุกคนต้องขอประทานอภัยอย่างสู้ครับT_T

หน้า: (1/6) > >>

sattkon:

สรุป มาดาระ ยังไม่หายไปใช่มั้ยครับ ผมจะได้รีบไปแก้คะแนนโดยด่วน  *rip*

แต่ยังไงผมต้องขอโทษ ทุกทานที่เล่นเกมตอบคำถาม และทุกทานที่เคยเตือนกระผม ด้วยนะครับ *glad*

ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ  *damage* และครั้งต่อไปคงจะเป็นบทเรียนอันแสนแพงผมจะพยายามรอบครอบกว่านี้เพี่อไม่ให้มีข้อผิดพลาดอีก *glad*  แต่ยังไม่หายไปจริงๆใช่มั้ยครับ  *glad*

ไงก็ขอโทษไว้ก่อนขอโทษจริงๆ  *glad* ที่รีบเฉลยก็เพราะ อยากให้เป็น โอคาเงะ กันเร็วก็เท่านั้น ไม่ได้มีเจตนาอวดรู้เลยครับ *glad*

เอางี้ครับเพื่อไม่ให้เป็นการลำเอียง ผมจะไม่ปลดล็อกกระทู้นะครับ เพราะหมดเวลาตอบคำถามแล้ว แต่เดี๋ยวผมจะทำคะแนนขึ้นมาใหม่อีกครับ รอแป็บนึงครับ *glad*

อันนี้ครับ ทวนคำตอบในสัปดาห์แรกที่ทุกคนเคยตอบ แต่แก้ไขอะไรไม่ได้แล้วนะครับ  *glad*

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=3574.0

spirit:

5555555555555555555+ เต็มๆๆ

nakin:

ผมวิชาสัมภเวสีคลายจากมาดาระแล้วนะ แต่ที่มันยังอยู่ตอนนี้(อาจเพียงครูเดียว) เพื่อความมันส์ของเราไง คาเงะจะได้แก้มือได้บ้าง

sattkon:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 16:41:31 ---ผมวิชาสัมภเวสีคลายจากมาดาระแล้วนะ แต่ที่มันยังอยู่ตอนนี้(อาจเพียงครูเดียว) เพื่อความมันส์ของเราไง คาเงะจะได้แก้มือได้บ้าง

--- End quote ---
งง ครับ ช่วยอธิบายให้กว้างกว่านี้อีกหย่อย ได้มั้ย *disappoint*

Augustz:

งั้น ผมก้ได้คะแนนสินะคับ  *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version