Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซวยแล้วไง แหกหมอไม่รับเย็บ คืนคะแนนผู้ที่ตอบถูกสัปดาห์แรกทุกคนต้องขอประทานอภัยอย่างสู้ครับT_T

หน้า: << < (2/6) > >>

iTheStore:

*haha* งั้นผมก็แหกอ่ะดิ

fien12345:

ไม่ใช่ว่า ตอนที่แล้วจะหาย ตอนนี้เหมือนไม่หาย ตอนต่อไปดันหาย - -

sattkon:

เห็นมีคนเม้นว่า มาดาระ อาจจะหายไป มันกำลังตามไปเก็บคนใช้คาถาอยู่ ไรประมาณนี้อะเอาเป็นว่าคนที่เคยได้คะแนน เป็น โมฆะไปก่อนแล้วกันนะครับ  *glad* อะไรก็ไม่แน่นอนเผื่อมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่เดี๋ยวจะเงิบอีก  *glad*

nakin:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 16:50:04 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 16:41:31 ---ผมวิชาสัมภเวสีคลายจากมาดาระแล้วนะ แต่ที่มันยังอยู่ตอนนี้(อาจเพียงครูเดียว) เพื่อความมันส์ของเราไง คาเงะจะได้แก้มือได้บ้าง

--- End quote ---
งง ครับ ช่วยอธิบายให้กว้างกว่านี้อีกหย่อย ได้มั้ย *disappoint*

--- End quote ---
สรุปว่า ตอนนี้มันคงไม่หายแล้วละครับ มันอาจจะสะท้อนคาถาได้แบบอิทาจิ คือหลุดการควบคุม แล้วตอนนี้มันมีร่างกายแบบพิเศษที่ถึงแม้คนใช้จะคลายคาถา แต่มันก้อไม่หายไปเหมือนอิทาจิ มันส์แน่ เจอกะโตะอย่างไว

nakin:

วิญาณมาดาระออกจากร่างแล้ว แต่สามารถกลับเข้าใหม่ได้ เทพจริงเลยใช้อิซานางิป่าวนิ

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version