Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซวยแล้วไง แหกหมอไม่รับเย็บ คืนคะแนนผู้ที่ตอบถูกสัปดาห์แรกทุกคนต้องขอประทานอภัยอย่างสู้ครับT_T

หน้า: << < (4/6) > >>

sWeeT_sHilLy:

ต้องดูกันยาว ๆ ๆ ๆ *damage* *damage* *damage* *damage*

spirit:

คนที่หยุดมาดาระคุงได้ตอนนี้คงมีแค่คาบูโตะแล้วละ  หรือคำภีที่ซุยเงซึเจอจะเป็นคำภีที่เกี่ยวข้องกับคาถาสัมภเวสี กันหนอ

nakin:

มาดาระร่างสมบูรณ์ กลับมาหล่ออีกครั้ง คลายสัมภเวสีได้ อาจใช้เนตรชุปชีวิตตัวเอง มันโกงกันชัดๆเลย
กลับมาเปนบอสใหญ่อย่างที่หลายคนแม้แต่ผมอยากให้เปน นารูโตะเจอศึกหนักแน่
ชักอยากเหนพลังของรุ่น 1 และของซิซุยแบบเต็มๆแล้ว จะมีโอกาสมั๊ยน้อออ

sattkon:

คนที่ตอบ ว่า ไม่หาย ก็อย่าพึ่งดีใจไปนะครับ เพราะลำพังแค่ตอน 591 ตอนมันยังยื่นยันอะไรไม่ได้ทั้งนั้น  *hoho*

มาดาระ เองก็บอกว่า คาถาที่สะลายการควบคุมมันมีความเสี่ยงอยู่ เผลอๆตอน 592 อ่าวหายไปอีกละ มาดาระ บอก "กูประสานอินผิด ก็บอกแล้วไงคาถานี้มันมีความเสียง" 5คาเงะ  *้ั์shock2*  *haha*

ถ้าผมออกตัวแรงให้คะแนนผิดอีกรอบ ทีนี้ผมคงไม่แค่หน้าแหก แต่เละ  *dead*

juppy:

ประสานอินผิด= =

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

เอ๋ ว่าแต่ไครจะเอามาดาระอยู่หละทีนี้ เห็นในแปลไทยบอกไว้ ว่าจักกะไม่มีวันหมด เป็นอมตะ ไม่ถูกควบคุมไม่ถูกยับยั้ง *-* LoL

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version