Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถามให้หายข้องใจ จิไรยะรับใครเป็นศิษย์ก่อนระหว่าง นางาโตะ กับ มินาโตะ

หน้า: (1/4) > >>

kyo:

ตามกระทู้เลยครับ รับใครก่อนกันแน่

iTheStore:

นางาโตะ ครับ

isoonza:

นางาโตะ

sattkon:

ปิดมู้ได้ เดดดดววววววู  *haha*

nakin:

ไม่มีบอกไว้ครับว่ารับใครก่อน แต่หลังจากจิไรยะกลับมมาจากสอนนางาโตะ คุชินะท้องแล้วจร้าาา แถมมินาโตะยังได้เปนโฮคาเงะแล้ว และเขียนหนังสือเล่มแรกเสร็จแล้วด้วย
      ผมคิดว่านะ รับมินาโตะก่อน เพราะจิไรยะคงเปนครูฝึกมินาโตะตอนเปนเกะนิน เหมือนมินาโตะฝึกพวกคาคาชิ แล้งค่อยไปสงครามสู้กะฮันโซ และเจอนางาโตะ
      เพราะระหว่างอายุนั้น ตอนนางาโตะมาถล่มโคโนฮะ อายุประมาณ 26
      ขณะที่ มินาโตะ ที่ตายเมื่อ 16 ปีก่อน มีอายุประมาณ 25-30 ต้นๆแล้ว

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version