หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงครับ ที่ว่านารูโตะจะจบแล้ว(ผมเซง)  (อ่าน 6215 ครั้ง)

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

ตอนนี้รู้มาว่า การ์ตูนเรื่องนี้จะจบแล้ว ผมละเซงมากเลย ไม่รู้เลยว่าจะมีการ์ตูนเรื่องไหนถูกใจอีก
เพราะไม่รู้เป็นอะไร คือผมดูการ์ตูนเรื่องอื่นไม่ค่อยรู้เรื่องแล้วอ่ะ
ผมคงจะคิดถึงไอ้โตะไปอีกนาน ไม่แน่ว่างๆผมค่อยไปหามันที่โคโนฮะอ่ะ ให้มัน วินว๊อก มารับ ฮ่าๆๆ
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

เพื่อนๆคิดยังไงครับ ที่ว่านารูโตะ จะจบแล้ว T^T

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: คิดยังไงครับ ที่ว่านารูโตะจะจบแล้ว(ผมเซง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 20:01:40 »

ตอนนี้รู้มาว่า การ์ตูนเรื่องนี้จะจบแล้ว ผมละเซงมากเลย ไม่รู้เลยว่าจะมีการ์ตูนเรื่องไหนถูกใจอีก
เพราะไม่รู้เป็นอะไร คือผมดูการ์ตูนเรื่องอื่นไม่ค่อยรู้เรื่องแล้วอ่ะ
ผมคงจะคิดถึงไอ้โตะไปอีกนาน ไม่แน่ว่างๆผมค่อยไปหามันที่โคโนฮะอ่ะ ให้มัน วินว๊อก มารับ ฮ่าๆๆ
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

เพื่อนๆคิดยังไงครับ ที่ว่านารูโตะ จะจบแล้ว T^T

ออกสัปดาห์ละครั้ง ใกล้จบละมั้งครับอีก สัก2-3 ปีอย่างน้อย เรียกได้ว่าแฟนๆแก่งัก

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: คิดยังไงครับ ที่ว่านารูโตะจะจบแล้ว(ผมเซง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 22:05:45 »
ให้ 3 คำ

รับ ไม่ ได้
ต้อง ประ ท้วง
รอ ภาค ต่อ
แทบ ไม่ ไหว
   *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 00:11:50 »
ถ้านารุโตะจบแล้ว boom จะมีเรื่องไหนไปสู้กับ ซี คิด ล่ะทีนี้

ข้าคือ god

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 00:14:02 »
โตะจบผมว่าจะไปเสพวันพีชกะแฟรี่เทลแบบเอาจริงเอาจังซะที อ่านไม่เคยจบเลย  *haha*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 17:43:40 »
โตะจบผมว่าจะไปเสพวันพีชกะแฟรี่เทลแบบเอาจริงเอาจังซะที อ่านไม่เคยจบเลย  *haha*
โอ้ๆๆ ยังมีคนดูแฟรี่เทลหรอเนี่ย นึกว่าผมจะฝิ่นอยู่คนเดียว ผมก้อคิดอย่างนั้นเระคับ แฟรี่เทล คือเรื่องรองจากนารูโตะเลย ส่วนวันพีชนั้นพึ่งเดินมาครึ่งทางเองการ์ตูนเรื่องนี้คงทำไม่ให้ผิดหวังนครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 17:46:41 »

ออกสัปดาห์ละครั้ง ใกล้จบละมั้งครับอีก สัก2-3 ปีอย่างน้อย เรียกได้ว่าแฟนๆแก่งัก
ถึงจะไปถึง2-3 ปีแต่ อ.เค้าเฉลยมาแล้วนะครับว่ามาถึงโค้งสุดท้ายแล้วจุดจบของสงครามก้อคือจุดจบของเรื่องนี้นะครับ
คนอื่นผมไม่รู้อะแต่เมื่อมานึกแล้วเรารออาทิตย์ละตอนมาตังแต่กี่ปีที่แล้ว แต่จะมาจบในอีกไม่ช้า ผมคิดแล้วเศร้าเลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

connadosr

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 19:14:33 »
ไม่จบง่ายหลอก กว่ามาดาระ จะสอนวิชาไห้เกะอีก เชื่อดิ