Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

วันพีชสอนอะไรคุณ?

หน้า: << < (3/3)

011nb:

สอนให้รู้ว่า กินแล้วห้ามจ่ายครับ  *great* *great* *great*
ปล.ขำๆนะครับ

Augustz:

สอนไว้ว่า

ถ้าอยากเท่ ต้องมีแขนข้างเดียว มีแผลที่หน้า หรือไม่ก้ ตาบอดหรือมีแผลที่ตาซักข้างนึง  *้ั์post2*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 19:56:53 ---สอนไว้ว่า

ถ้าอยากเท่ ต้องมีแขนข้างเดียว มีแผลที่หน้า หรือไม่ก้ ตาบอดหรือมีแผลที่ตาซักข้างนึง  *้ั์post2*

--- End quote ---
มัีนก็จริงนะครับ *glad*

thepipman:

สอนหลายอย่างครับ เยอะมาก   เช่น ถ้าอยากว่ายน้ำเร็ว ต้องไปฝึกกล้ามเนื้อแล้วก้ เดินชมจันทร์ให้ได้ครับ

Vin D Sel:

สอนให้รู้ว่า กระเทยก็ไม่ได้น่ารังเกียจไปซะทุกคน ฮ่าๆๆๆๆ *hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version