Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หรือนี่อาจจะเป็นสัญญาณของ ชาโบ

หน้า: << < (2/5) > >>

agimogugada:

ผมก็คิดว่าซาโบ้ยังไม่ตาย

windyzero:

เคยมีกระทู้นี้แล้วล่ะนะ -*-

ก็คิดว่ายังไม่ตายเหมือนกัน แต่ ผมกำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ว่ามันจะตรงกับที่ผมคิดหรือไม่ ว่า ชาโบจะเป็นตัวละครที่ยังไม่เปิดเผยหรือว่าจะมีหักมุมกับตัวละครเก่า

ป.ล. หากจะนำรูปสปอยล์มาลงเพื่ออ้างอิง กรุณาบอกด้วยว่า สปอยล์นะครับ

เพื่อป้องกันเนื้อหา ประโยค ไม่ซ้อนกับที่ทาง  SIC รวมเล่มออกมาวางจำหน่าย เราจะได้มีหลักอ้างอิงที่ยืนยันได้แน่นอนครับ

BlackNomYen:

กระทู้อันนี้ เคยมีคนตั้งเเล้วนะครับ เหมือนๆกันเลย

*haha* *haha* *haha*

snooker46:

พึ่งสังเกตุเห้นก้วันนี้

lumpoon:

แล้ทำไมเขาถึงลบออก สงสัยจัง *rip*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version