Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รุ่น 4 กับรุ่น 1ใครเก่งกว่ากัน(โฮคาเงะ)

หน้า: << < (2/28) > >>

prapha:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 09:23:24 ---รุ่น(1) 1,000,000% เลยครับ  *attack*

สาเหตุ เพราะรุ่น4ถึงจะมี คาถาเทพเท้าอัสนีวสัน *haha* เป็นคาถาประจำ แต่ถ้าวาปสุ่ม4สุ่ม5 ก็เดี้ยงได้เหมือนกัน คาถานี้จึงเหมาะกับคนที่ไหวพริบสูง ตัดสินใจรวดเร็วและเฉียบขาด แถมต้องวางแผนเก่งอีก ถามว่าเป็นคาถาที่โกงมั้ย โกงครับ แต่ก็เสี่ยงตายสูงด้วย

แต่รุ่น1กลับมี คาถาไม้ที่เป็นคาถาประจำและ คาถานี้ก็ครอบคลุมพื้นที่หลายหลี้ แถมแข็งแกร่งจักระเยอะอีก วิชาก็เยอะด้วย (ลองคิดดูสิครับจะ วาป ไปทางไหนก็เจอแต่คาถาไม้ของรุ่น1) ต่อให้รุ่น4มีพรสวรรค์แค่ไหน ก็ต้องแพ้ทางคนที่เกิดมาเพื่อที่จะแข็งแกร่งเพื่อที่จะเป็น......บลา บลาๆ
แต่ยังไงนิก็แค่เหตุผล ความจริงแล้วมันไม่+กันหรอกครับ *haha*

--- End quote ---

คุณคิดว่ารุ่น4จะวาปสุ่ม4สุ่ม5เหรอครับ

คิดง่ายไปมั้ย

sattkon:

--- อ้างจาก: prapha ที่ พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 14:09:18 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 09:23:24 ---รุ่น(1) 1,000,000% เลยครับ  *attack*

สาเหตุ เพราะรุ่น4ถึงจะมี คาถาเทพเท้าอัสนีวสัน *haha* เป็นคาถาประจำ แต่ถ้าวาปสุ่ม4สุ่ม5 ก็เดี้ยงได้เหมือนกัน คาถานี้จึงเหมาะกับคนที่ไหวพริบสูง ตัดสินใจรวดเร็วและเฉียบขาด แถมต้องวางแผนเก่งอีก ถามว่าเป็นคาถาที่โกงมั้ย โกงครับ แต่ก็เสี่ยงตายสูงด้วย

แต่รุ่น1กลับมี คาถาไม้ที่เป็นคาถาประจำและ คาถานี้ก็ครอบคลุมพื้นที่หลายหลี้ แถมแข็งแกร่งจักระเยอะอีก วิชาก็เยอะด้วย (ลองคิดดูสิครับจะ วาป ไปทางไหนก็เจอแต่คาถาไม้ของรุ่น1) ต่อให้รุ่น4มีพรสวรรค์แค่ไหน ก็ต้องแพ้ทางคนที่เกิดมาเพื่อที่จะแข็งแกร่งเพื่อที่จะเป็น......บลา บลาๆ
แต่ยังไงนิก็แค่เหตุผล ความจริงแล้วมันไม่+กันหรอกครับ *haha*

คุณคิดว่ารุ่น4จะวาปสุ่ม4สุ่ม5เหรอครับ

คิดง่ายไปมั้ย

อ่านให้ละเอียดก่อนครับ "ถ้า"วาปสุ่ม4สุ่ม5 และ คาถานี้จึงเหมาะกับคนที่ไหวพริบสูง ตัดสินใจรวดเร็วและเฉียบขาด แถมต้องวางแผนเก่งอีก อย่างรุ่น4 *้ั์smoking*

ผมรึคุณที่คิดง่ายๆไปครับ *attack*

SunZa1195:

ผมคิดว่ารุ่น1นะ *number1* Hashirama vs Madara Uchiha and Kyuubi HD (with English subs)

อุนจิแปร้ด:

ผมว่ารุ่นสี่เป็น รองถ้าเทียบโดยรวมคับ  แต่ถ้าให้เทียบ การสู้ แบบ หนึ่ง ยังไงผม ก้อให้รุ่น สี่ คับ ความชอบส่วนตัวล้วนๆ
อย่าลืมน่ะคับ นินจาเป็นนักลอบ ฆ่า รุ่นสี่ใช้เทพอัสนี วางแผน ในการตุ่ย ได้หลากหลาย รึจะสู้ตรงๆ ก้อ ยัง พอไหว คับ

ผมเกรียน อีก แว้ววววว    *attack*  *hoho*  *damage*  *dead*

iPlatoo:

*number1* *love* *glad* *disappoint* *dontknow* *hoho* *great* *haha*

หน้า: << < (2/28) > >>

Go to full version