หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: [PV]เพลงจบ นารูโตะ version ซากุระ ก็สวยเหมือนกันนะ  (อ่าน 4567 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

เพลงนี้ชื่อ Utakata Hanabi(ยูตากะตะ ฮานาบิ) เป็นเพลงจบ นารูโตะ version ที่14 ตอนล่าสุดของ นารูโตะ พากย์ไทย เพราะดีครับผมเลยเอามาแบ่งปันให้แฟนๆ นารูโตะ ได้ฟังกัน *great*

นางเอก pv เป็น ซากุระ ครับ  *้ัิshy* เห็นแฟนๆในบอร์ดนี้สวนใหญ่ชอบ ฮินาตะ กัน แต่ผมชอบ ซากุระ งะ  *้ัิalone* ผมว่าเธอสวยกว่า ฮินาตะ อีกนะ  *้ั์petulant* เพียงอึ๋มน้อยกว่า ฮินาตะ นิดเดียว แต่คัฟเธอก็มาตราฐานหญิงนะ หน้าอกไม่ใหญ่เวอร์ okเลยอิอิ *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 25 มิ.ย. 2012 เวลา 20:31:25 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
Re: [PV]เพลงจบ นารูโตะ version ซากุระ ก็สวยเหมือนกันนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 00:18:28 »
 *้ัิalone* เหงาจัง

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: [PV]เพลงจบ นารูโตะ version ซากุระ ก็สวยเหมือนกันนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 13:29:13 »
ซากุระ น่าจะไว้ผมยาว เหมือนตอนเด็ก ดูน่ารักกว่าอีก *love*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 14:23:44 »
ซากุระ น่าจะไว้ผมยาว เหมือนตอนเด็ก ดูน่ารักกว่าอีก *love*

ช่ายนุ๊  *love* แต่ อาจารย์ แกคงกลัวไปทับลาย ฮินาตะ มั้งงะ *้ัิalone*