Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ควินชี่สกิลเยอะไปมั้ย

หน้า: (1/3) > >>

sarandorm:

จะเก่งกว่าไอเซนอีกนะ ทั้งปลดปล่อยร่างได้ ยังโด้บังไคคนอื่นไดอีก จะเทพเกินไปมั้ยเนี้ย *้ั์shock3* *้ั์shock3*

iTheStore:

มันโกงเกินไปแล้ว ... แล้วทีนี้ 13 หน่วยพิทักษ์ ก็แย่อ่ะดิ

Bello_ojaku:

หลักของสงคราม ไม่มีใครจะยึดกับคำว่า "รอ" หรอกค่ะ
ถ้ายมทูตบังไคล่ะก็ ฝั่งนั้นก็ขโมยบังไคกลับ ถ้าไม่รู้เขารู้เราก็ไม่มีทางชนะหรอกค่ะ
และสกิลของพวกควินซี่ ต่อให้อาจารย์สร้างพวกควินซี่ ยมทูต SS เทพแค่ไหน
"ตรูก็สามารถทำให้ตัวละครเทพแหลกในพริบตา" ได้เหมือนกัน

ใจเย้นๆ ค่ เพิ่งเริ่มสงครามไปไม่กี่ตอน เดี๋ยวก็มีจุดอ่อนออกมาแบค่ะ ^^

iTheStore:

ผมกลัวว่า กว่าจะรู้จุดอ่อนของพวกควินซี่ รองหัวหน้ากับหัวหน้าหน่วย จะเดี้ยงกันหมดก่อนอ่ะดิ

satam:

ผมก้ว่าเยอะไป เก่งจะตายอยุ่แล้ว ยังจะมาผนึกสัสดิกะอีก โอ้ว แล้วมากันไม่ใช่น้อยๆ มองไม่ออกและครับว่ายมฑูตจะทำยังไง เฮ้อ *rip*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version