หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมไว้อาลัยอิจจี้  (อ่าน 11122 ครั้ง)

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ร่วมไว้อาลัยอิจจี้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 13:14:29 »
ขอแสดงความเสียใจกับแฟนคลับของอิจจี้ด้วยนะคับ

แบบว่า ผมไปเจอรูปนี้มา  อาจจะทำให้เพื่อนๆหลายคนต้องเสียใจนะคับ แต่ยอมรับซะ มันคือความจิงของอิจจี้

สงสัยเครียดกับเรื่องของโคโนะฮะและซาสึเกะมากไป  ขนาดเดอิดาระยังไม่เว้นเลย  *haha* *haha* *haha*

สารภาพเลยนะครับ ตอนเห็น เดอิดาระ ครั้งแรก (ตอนประมานเล่ม29ถ้าจำไม่ผิด) ผมคิดว่ามันเป็น ผู้ ญ  *glad*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 16:21:01 »
แซวงี้ เดี๋ยวก้ทุบให้หรอกคับ ท่านชินจัง

พูดเรื่องแนวนี้มากๆ เดี๋ยวน้ำกาม ม๊าบ ก้โผล่มาหรอก  เค้ายิ่งอยุ่แนวนี้กันอยุ่  ^^

จะว่าไป พวกนั้นไม่อยุ่นี่ ก้เงียบไปเลยเนอะ  *haha* *haha* *haha*

*haha* ไอ่พวกนั้น โดนเก็บหมดแล้ว พร้อมกับใครบางคนดีๆให้บอร์ดนี้  *attack* *disappoint*

แต่นิเริ่ม โดจิ้น เข้าไปทุกทีละนะ เดี๋ยวเกรียนตัวใหม่ก็ผุดหรอก *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 03:47:12 »
อิทาจิ  นินจาจอมคาถา   *haha* *haha* *haha* *haha*