Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

อาวุธสงครามพิเศษที่ราชาควินซี่พูดถึงมันหมายความว่ายังไงเหรอ

หน้า: (1/3) > >>

zero3039:

จำได้ลางๆว่ามีตอนนึง ราชาควินซี่มันบอกว่า "อิจิโกะ" เป็นหนึ่งในอาวุธสงครามพิเศษ 5 อย่างอะไรนี่แหละ(จำไม่ค่อยได้ 555) มันหมายความว่ายังไงเหรอ

แล้วถ้าอิจิโกะเป็นหนึ่งในนั้นแล้วที่เหลืออีก 4 นี่มีอะไรมั่งอะ

Augustz:

จำไม่ได้เลยแฮะ  ถ้าจำไม่ผิดมันไม่เคยพูดไม่ใช่หรอ

เดี๋ยวจะลองย้อนไปอ่านดู  ถ้าผมจำผิดก้ขอโทษด้วยนะคับ  *glad*

Bello_ojaku:

การ์ตูนยังไม่ได้พูดถึงค่ะ แต่อาจารย์แกเฉลยปมให้คนอ่านคิดเล่นตอนเปิดภาคใหม่ๆ คือ
"อิจิโกะคือหนึ่งในเงื่อนไขอาวุธสงครามพิเศษ"

ส่วนราชันย์ควินซี่ยังไม่ได้พูดถึงอิจิโกะทางประโยชน์ของพวกมันแต่ประการใดค่ะ
ตอนนี้ คือ "ศัตรู" ที่มาขัดขวางสงครามภายในเซย์เรย์เทย์ค่ะ เลยสั่งให้กำจัดทิ้งค่ะ

อีก 4 ที่เหลือสำหรับเงื่อไขตัวนี้ก็มานั่งเดากันไปเนอะ =w=

Augustz:

ขอเดาว่า 1ใน4 คือ  ซาราคิ เค็มปาจิ  *haha* *haha* *haha*

LM:

4คนที่เหลือ มี แชงค์ ทีช ไคโด บิกมำ  ครับ *dead* *dead* คนละเรื่องแล้ว *rip* *rip*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version