หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาทายกัน คิดว่าใครจะได้เป็น 7 เทพโจรสลัดแทน จินเบ ครอกโคได  (อ่าน 10489 ครั้ง)

pon2012

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

pomop

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
บากี้ คิดว่าใช่ อีกคนน่าจะเป็น 1 ใน รุกกี้

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เทพเทือก *disappoint*

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
บากี้ กับ บอนนี่ มั้งครับ อาคาอินุจับไปอาจจะคุยอะไรบางอย่างเพื่อแลกเปลี่ยนก้ได้

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
แทนจระเข้ก็ หนวดดำ ไงครับ แต่แทนหนวดดำไม่รู้ใคร

แทน จินเบ น่าจะเป็น ลอว์
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
ผมรู้เเค่ บากี้ ต้องได้เป็นหนึ่งในนั้น  *great*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Sawako Kuronuma

• *
  • เรียน เรียน เรียน
ผมรู้เเค่ บากี้ ต้องได้เป็นหนึ่งในนั้น  *great*

คุณ BlackNomYen   ภาพสวยนะค่ะ ทั้ง Avartar และลายเซนต์เลย อิ อิ

thepipman

• *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
5555 ไม่รู้ครับ รอดูอยู่

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
ป๋าเข้ที่มาแทนก็หนวดดำ .... หนวดดำ ไม่รู้ใครมาแทน
     จินเบก็น่าจะลอว์ เหมือนข้างบนว่าน่ะแหละ ส่วนโมเลียก็ ตัวละครใหม่มั้ง  *hoho*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

takky

• *
บากี้ กับ ลอว์ สองคนนี่แหล่ะ *number1*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "

คุณ BlackNomYen   ภาพสวยนะค่ะ ทั้ง Avartar และลายเซนต์เลย อิ อิ
ขอบคุณครับ  *hoho*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "