หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โรบิ้น เปี้ยนไป๋  (อ่าน 17046 ครั้ง)

zynixnutza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โรบิ้น เปี้ยนไป๋
« เมื่อ: อา. 17 มิ.ย. 2012 เวลา 21:49:14 »
รู้สึกเหมือนผมมั้ยว่า นิโคร โรบิ้น จะเริ่มเหมือนแฮนค็อกขึ้นทุกวันๆ
 *haha* *haha* *haha*

bbvv1235

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: โรบิ้น เปี้ยนไป๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 08:39:28 »
รู้สึกเหมือนผมมั้ยว่า นิโคร โรบิ้น จะเริ่มเหมือนแฮนค็อกขึ้นทุกวันๆ
ไม่อะแฮนค็อกสวยกว่าลูกน้องมากกว่าอายุน้อยกว่า

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 12:39:55 »
ตอนนี้โรบิ้น 30  แฮนค๊อก 31แล้วไม่ใช่หรอ  แฮนค๊อกต้องแก่กว่าสิ  - -

รึป่าวหว่า  *้ัdoubt*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 13:21:02 »
แฮนคอกน่าจะ แก่กว่านะ แต่คนเขียนให้แฮนคอกดุดีกว่าแค่นั้นเอง

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 16:15:04 »
มีได้มีเสีย เขาเรียกว่าการพนัน ไม่ว่าจะเป็นไพ่ หรือ ทายรถเมล์เข้าป้ายสายอะไร ก็คือการพนัน

ป.ล. แอดมินผู้น่ารักมาลบด่วนครับ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Fusejer

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 21:59:55 »

[/quote]
มีได้มีเสีย เขาเรียกว่าการพนัน ไม่ว่าจะเป็นไพ่ หรือ ทายรถเมล์เข้าป้ายสายอะไร ก็คือการพนัน

ป.ล. แอดมินผู้น่ารักมาลบด่วนครับ *dead*

ป๋าวินสุกยอดมากกกกก    ถ้าว่างๆผมว่าป๋าวินน่าจะเป็น mod ได้ดีนะครับ  *number1* *number1* *number1*
*number1*

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 22:08:17 »
เปลี่ยนไปเหรอครับ ? ผมว่า โรบินจัง ก็ยังเหมือนเดิมนะครับ

ขรึมๆเหมือนเดิม ไม่ทุกร้อนอะไรเช่นเคยเเละพูดเสียงเรียบเหลือเกิน !

เเต่...รู้สึกว่าทรงผมจะเปลี่ยนไปจากตอน เกาะเงือก นะครับ

เเละใบหน้าตอนที่อยากได้เสื้อกันหนาวน่ะครับ...เห็นเเล้วขนลุก

*้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Augustz

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 22:24:17 »
เขาหมายถึง หน้าตาโรบิ้นไปทางแฮนค๊อกน่ะคับ

ดูแล้ว เหมือนเข้าไปทุกวันๆ  *love* *love* *love*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 23:46:39 »
เขาหมายถึง หน้าตาโรบิ้นไปทางแฮนค๊อกน่ะคับ

ดูแล้ว เหมือนเข้าไปทุกวันๆ  *love* *love* *love*

ขอภัยอย่างสูงครับ ท่้านกัส !

http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

nico Robin

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 01:17:17 »
เราว่าอันเดิมสวยกว่านะ  ทรงผมอะ *nude* *nude*

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 22:11:47 »
เราชอบแบบใหม่มากกว่า น่ารักดูดีเซกซี่ ชอบครับ *nude*

BlackNomYen

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 11:25:14 »
น่ารักทั้ง 2 เเบบ นั่นเเหละครับ เพราะเธอคือ " โรบินจัง "

*nude* *nude* *nude*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 11:27:08 »
ว่าแต่  ท่านนมเย็น

ทีแรกเหนท่านชอบท่านบรูคมิใช่หรือ  แล้วไงเปลี่ยนแนวมาเปนท่านลอว์ล่ะเนี่ย

หรือว่า ท่านก้หลงรักท่านลอว์เข้าอีกคนนึงแล้ว  *haha* *haha* *haha*

Zombie land

• *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 13:24:24 »
อืม.............  น่ารัก ฟ่าเดิมเยอะ

BlackNomYen

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 03:18:48 »
ว่าแต่  ท่านนมเย็น

ทีแรกเหนท่านชอบท่านบรูคมิใช่หรือ  แล้วไงเปลี่ยนแนวมาเปนท่านลอว์ล่ะเนี่ย

หรือว่า ท่านก้หลงรักท่านลอว์เข้าอีกคนนึงแล้ว  *haha* *haha* *haha*

Oh ! ท่านกัส สังเกตด้วยนะครับเนี่ย...

ใช่ครับ ผมเปลี่ยนมาเป็น ลอว์ เเล้ว เพราะ บรู๊ค ไม่ปกป้อง โรบินจัง

*disappoint* *disappoint* *disappoint*