Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ไปเจอมาที่เว็บของญี่ปุ่น

หน้า: << < (5/5)

snooker46:

แต่ส่วนตัวผม ผมคิดว่าน่าจะไคโด เดาๆไป  *haha* แต่ที่เอารูปมาลงแค่ขำๆเฉยๆ

DEMON-HAFT:

อาจจะเป็นเวก้าพัง ??? อันนี้ก็เดามั่วๆ  ไป  *haha* แต่จากภาพแล้วรองเท้าเหมือนแต่ ขาน่าจะยาวกว่านี้นะของลุงไก่ครามเนี่ยะ
       อย่าเพิ่งฟันธงดีกว่า ตอนใหม่ออกซะทีสิว้อยย อดใจไม่ไหวอยากรู้ ๆๆ  *great* *great* ไม่ใช่ตอนหน้าก็ยังปิดบังไปอีก   *disappoint* *disappoint*

takky:

สนับสนุนเรื่องอาจมีรองเท้าเหมือน

และระวังนะครับเรื่องรองเท้าเหมือนนี่แหล่ะ เวลาถอดหรือวางไว้ที่ไหน ระวังพวกเอาที่เก่ามาเปลี่ยนของใหม่ของเรา(พวกอาจบอกว่ามันเหมือนกันนี่นาก็เลยหลง)

ผมโดนมาแล้ว

หน้า: << < (5/5)

Go to full version