Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อยากรู้ว่าต่อจากตอนนี้เป็นยังไงครับ

หน้า: << < (2/2)

BlackNomYen:

เอส กับ หนวดขาว ไม่ได้่ตายฟรีหรอกครับ ยิ่งทำให้ ลูฟี่ เก่งขึ้นเพื่อที่จะปกป้องเพื่อนพ้องได้มากกว่าเดิม

หนวดขาว พูดง่ายๆคือพ่อคนที่ 2 เอส ก็ไม่เชิงหรอกครับ ถ้าอ่านดูจะรู้ครับ ว่าเเต่ก่อนเอสกับหนวดขาวเป็นยังไำงกัน

ความจริง...ผมว่าหนวดขาวจะชนะนะครับ เพียงเเค่หนวดขาวป่วยเพราะโรคชราเเละโดนเเทงมากกว่า ไม่งั้นคงชนะ

ส่วน ลูฟี่ นอกจากพลังในตอน เกาะเงือก เเล้ว คงจะมีอะไีีรเด็ดๆอีกเเน่นอน(ตอนนี้อาจจะเกิน อาคาอินุ ไปเเล้วก็ได้ึครับ)

*disappoint* *disappoint* *disappoint*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version