Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สาวน้อยคนนี้มีบทตอนไหนในวันพีชครับขอประวัตเธอหน่อย

หน้า: (1/3) > >>

pompampeebar:

ขอประวัตสาวคนนี้ในวันพีชหน่อยครับน่ารักเวอร์อะ *love*  ตอนแรกนึกว่านามิตอนที่เจอกันในเมืองของบากี้อะ

ไครมีรูปอีกแถมให้หน่อยนะครับ ขอบคุณหลายเด้อ

ValkyrieMons:

อยู่ในตอนใหนหรอครับ ทำไมผมไม่เคยเห็นเลย แล้วลูฟี่ไปเจอที่เมืองใหนหรอครับ

BlackNomYen:

รู้สึกว่าจะมีเเต่ใน Anime นี่ครับ  *glad*

มังงะ ผมไม่้เห็นนะ(หรือมี ?)  *disappoint* *disappoint*

Augustz:

ถ้าจำไม่ผิดจะเปนเดอะมูฟวี่มั้งนะ  เหมือนจะเคยเหนผ่านๆ

แบบว่า เนื้อเรื่องของตอนที่ดูมันคล้ายๆก่ะตอนรุ่งสางแห่งการผจญภัยอ่ะคับ

แต่ตอนสุดท้าย ลูฟี่จะกลับไปที่เรือซันนี่หรือแมรี่ไม่แน่ใจ

ปล.ถ้าจำผิดโปรดอภัย  ^^

agimogugada:

ไม่เคยสังเกต

ปล. ช่างมันเต๊อะ *haha*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version