หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นัตสึ กับเกรย์ นี้หื่นเป็นด้วยหรอ?  (อ่าน 28888 ครั้ง)

tokikung

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
นัตสึ กับเกรย์ นี้หื่นเป็นด้วยหรอ?
« เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 15:13:37 »
เห็นเมื่อตอนที่ไปฝึกเพิ่มพลังที่เกาะ นัตสึ เกรย์ แล้วเพื่อนอีก 2 คน ไปดูพวกสาวๆแช่น้ำร้อนกัน เอ๊ะหื่นเป็นด้วยหรอ  *haha*
งั้นที่ผ่านมาที่พวกสาวๆแฟรี่เทล โชว์อึ๋มเซกซี่กัน คงจะแอบไปจิ้นกันใช่ม๊า 2 คนเนี้ย *hoho*
โดยเฉพาะเกรย์สงสัยก็คงแอบสนใจในตัวเบียจังอยู่แน่เลย ยิ่งตอนที่เบียจังบอกให้ลงโทษโดยการตีก้น จริงๆนายคงจะอยากทำใช่ไหม  *hoho*

จิ้นแตก *haha*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: นัตสึ กับเกรย์ นี้หื่นเป็นด้วยหรอ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 13:57:18 »
2 คนนี้ผมว่าหื่นตั้งนานแล้วนะครับ มีหลายๆตอนเลยที่หื่นๆๆมากแอบจิ้นประจำ *hoho* *hoho* *hoho*

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: นัตสึ กับเกรย์ นี้หื่นเป็นด้วยหรอ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 14:13:14 »
อ่าว ก็ผู้ชายอะ

ผุ้ชายก็ต้องหื่นทุกคนจิงไหม

เห็นผู้หญิง นมโตๆสวยๆขาวๆ เดินผ่านมา มองกันไหมละ

(ห้ามดูรูปโปรไฟล์ผมนะ)  *hoho* *hoho* *hoho*
แล้วจะทำไม

spirit

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 14:32:54 »
เอาตัวอย่างตอนล่าสุดให้ดูว่านัสซึกับเกรย์ หื่นแค่ไหนเป็นผมผมก็หื่น   *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *nude* *nude* *nude*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 21:40:55 »
เอาตัวอย่างตอนล่าสุดให้ดูว่านัสซึกับเกรย์ หื่นแค่ไหนเป็นผมผมก็หื่น   *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *nude* *nude* *nude*

ตอนที่เท่าไหร่อะครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

spirit

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:24:05 »

ตอนที่เท่าไหร่อะครับ

ผมจำไม่ได้แล้วครับว่าตอนที่เท่าไหร่แต่เป็นภาคใหม่ภาคนาฬิกาอะครับ

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 21:33:59 »
ผมจะลองไปหาดูนะครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 22:58:54 »
นัทสึกับเกรย์ มันหื่นนานแล้วนะครับ *haha* แต่ช่วงหลังๆมันเริ่มบ่อยขึ้น
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

xkzy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 21 ม.ค. 2017 เวลา 03:03:54 »
หลังๆมานี้นัตสึชินแล้วหละ
http://fairytail.wikia.com/wiki/Natsu_vs._Mavis_(Chapter) *nude*
ลูซี่หื่นกว่าอีก แต่เอลซ่าอายเฉพาะกับเจราล ด้านไปนะ
http://fairytail.wikia.com/wiki/Fairies%27_Christmas_(Chapter)