หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าลูฟี่เปิดสงครามกับรัฐบาลโลกคิดว่าใครมาช้ายบ้าง  (อ่าน 33015 ครั้ง)

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
กัปตัน บากี้  มาแหง !! 5555+ มาไม ว้ะ
มาแน่ระดับเทพ(ตรงไหน)อยู่แล้ว *great*
              5555+ ระดับตำนาน แล้ว                   
มายุติสงครามเท่ห์ๆแบบตอนแชงค์มายุติสงครามที่มารีนฟอร์ด 555+
             5555+  แล้วก้อโดนจับ

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
กัปตัน บากี้  มาแหง !! 5555+ มาไม ว้ะ
มาแน่ระดับเทพ(ตรงไหน)อยู่แล้ว *great*
มายุติสงครามเท่ห์ๆแบบตอนแชงค์มายุติสงครามที่มารีนฟอร์ด 555+
ไม่โดนหรอก เฮียแกเจ๋งพอๆกับ4จักรพรรดิ(ในสายตาลูกน้องมัน *haha*)
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

jokiller

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่โดนหรอก เฮียแกเจ๋งพอๆกับ4จักรพรรดิ(ในสายตาลูกน้องมัน *haha*)

พอเจอตัวจิงกากไปเลยบากี้    *haha*

( ไม่ชอบขี้หน้าบากี้กากเกินทน   *disappoint*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง

ถ้าลูฟี่เปิดสงครามกับรัฐบาลโลกคิดว่าใครจะมาช้วยบ้าง

ในความคิดของผมคือ

1. ลูกเรือของหนวดขาว

2. พวกมนุษย์เงือก

3. พวกมังกร 1000 ปี

4. พวกคนบนท้องฟ้า

5. พวกที่อยู่เกาะกระเทย

6. พวกที่อยู่เกาะผู้หญิง

7. พวกที่อยู่เกาะดอกไม้ยักร์

8. ผมแดงแชงคูช

9. ดราก้อน

10. พวกที่สร้างสะพาน

11. ไม่แน่ใจว่าลอร์กับมิฮอกจะมาป่าว

( เป็นความคิดส่วนตัว ช้วยออกความคิดเห็นด้วย )

น่าจะมีพวกหัวหน้าหน่วยของหนวดขาวด้วยนะ พวก มัลโก ฟินิกส์    วีต้า ดาบบุปผา    ไดมอน โจนส์
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

connect

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คำถามโลกแตก คำตอบก็รู้กันยุจะมานั้งถามกันทำไมวะ