หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าลูฟี่เปิดสงครามกับรัฐบาลโลกคิดว่าใครมาช้ายบ้าง  (อ่าน 32994 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ไม่มีใครเห็น เราก็เนียนได้น่ะสิ *้ั์cool*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Emadness

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้ารวมพวกที่เคยเจอมาสู้กับรัฐบาลโลกแล้ว

ผมว่าดูยังไงๆ พวกลูฟี่ก็ชนะนะ  *number1*

jokiller

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่เนียนเลยคับ  *dontknow*

hoydum2012

• *
ผู้เกี่ยวข้องทั้งหมดน่าจะมาครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ     แต่แอบน้อยใจใน ศึกมารีนฟอร์ดอยู่หน่อยนึงว่า ฝ่ายโจรสลัดสูญเสีย บุคลกรเด่นๆไปถึง 2คน  แต่ รัฐบาลโลกดูโกงแท้ๆ ไม่มีใครเป็นไรเลย นอกจากพวกปลาซิวปลาสร้อย  หรือแท้จริง พวกเลวๆในรัฐบาลโลก มันก็มีไม่กี่คน แต่มีอำนาจมากล้น

BiLLing

• *
อย่าลืม อาโอคิยิ สิคับ

คนในอวาต้าท่านนั่นคือใครครับ  *้ั์cool* *้ั์cool*

บอกมาซะดีๆอย่าให้โมโห  *้ัcomeon*

*lulla*

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
หึหึ ๆ พวกที่เป็นพันธมิตรกับลูฟี่ อย่างหนวดดำไง

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
หึหึ ๆ พวกที่เป็นพันธมิตรกับลูฟี่ อย่างหนวดดำไง
พันธมิตรเหรอครับนั่น  *glad* *glad*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

jokiller

• *
พันธมิตรเหรอครับนั่น  *glad* *glad*

เป็น พันธมิตร กัน 5 วินาที่ ที่เหลือฆ่ากันเอง

Doppel Man

• *

เป็น พันธมิตร กัน 5 วินาที่ ที่เหลือฆ่ากันเอง
อย่าเรียกว่าพันธมิตรเล้ย
ไม่มีใครต้องช่วยครับ

ลูฟี่คนเดียวขี่โพไซดอน มือซ้ายถือยูเรนัส มือขวาถือพลูตัน ยิงรัฐบาลโลกทีเดียว ตู้ม รัฐบาลบ้านบึ้ม กระจุย

ปล.ควรขี่จักรยานในการรับฟัง

ต้องจักรยานล้อเดียวด้วยมั้ยอ่ะ *haha*
พลูตันแฟรงกี้เผาแบบแปลนแล้วแต่ก็ฮา *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

มันหยอกกันเล่นตามปะสาพี่น้อง(ร่วมตระกูล) ฮ่าๆๆๆ

jokiller

• *

มันหยอกกันเล่นตามปะสาพี่น้อง(ร่วมตระกูล) ฮ่าๆๆๆ

หยอกกันเล่นตามภาษาพี่น้องอีก 2 วินาที  *haha* *haha* *haha*

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
กัปตัน บากี้  มาแหง !! 5555+ มาไม ว้ะ

Doppel Man

• *
กัปตัน บากี้  มาแหง !! 5555+ มาไม ว้ะ
มาแน่ระดับเทพ(ตรงไหน)อยู่แล้ว *great*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
มาแน่ระดับเทพ(ตรงไหน)อยู่แล้ว *great*
              5555+ ระดับตำนาน แล้ว

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
              5555+ ระดับตำนาน แล้ว
มายุติสงครามเท่ห์ๆแบบตอนแชงค์มายุติสงครามที่มารีนฟอร์ด 555+