หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า มิร่าเจน ตอนนี้ กับเอลซ่า มาสู้กัน คิดว่าใครจะชนะหรอครับ  (อ่าน 40995 ครั้ง)

kongpop-pon

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
"มิร่าเจนร่างใหม่ก็ดูจะเก่งมากเลย ส่วนเอลก็น่าจะเก่งขึ้นกว่าเดิมเหมือนกัน" เลยอยากรู้ว่าใครจะชนะอ่าครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ให้ เอลจัง ฮะ  ^^

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
มิร่าสู้กับอาสุมะแล้วเเพ้ แต่เอลซ่าสู้แล้วชนะอะ  *้ั์post*

ไม่รู้ ผมจะตอบเอลซ่า เพราะเอลซ่าสวย เซ็กซี่ ถูกใจผม  *nude* *love*

kongpop-pon

• *
มิร่าเจน แพ้ อาสุมะ เพราะ ปกป้องลิซาน่า ไม่ใช่หรอครับ ถ้าเทียบดูแล้ว ตอน มิร่าเจน สู้กับ อาสุมะ ก็ยัง สูสี กว่า ตอนที่ เอลซ่าสู้กับ อาซุมะนะครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ยังไงๆก้ให้เอลจัง  ^^

เอลจัง เซ๊กซี่  ดูแล้ว มีอะไรที่ดึงดูดผมให้อ่านเรื่องนี้ก้ไม่รุ้ววววว  *haha* *haha* *haha*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมให้ มิร่า แล้ว กัน เทคโอเว่อ แล้ว โหด ดี
 แต่ใจอยู่ที่เอลซ่า เพราะชอบทำตัวตลก

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
จะว่าไปแล้วไม่เคยเห็น2คนนี้สู้กันจริงๆเลย  ไม่อยากให้ใครแพ้ใครชนะT^Tรักพี่เสียดายน้อย *great* *great*

zCGz14211

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผมเลือกเอลซ่า เพราะเอลซ่ามีป้ายยี่ห้อติดตัวว่า "ผู้หญิงที่เก่งที่สุดในแฟรี่เทล"

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ผมเลือกเอลซ่า เพราะเอลซ่ามีป้ายยี่ห้อติดตัวว่า "ผู้หญิงที่เก่งที่สุดในแฟรี่เทล"
เราก็เลือกเอลซ่า *hoho*

Eve_Mystick

• *
มิร่าสู้กับอาสุมะแล้วเเพ้ แต่เอลซ่าสู้แล้วชนะอะ  *้ั์post*

ไม่รู้ ผมจะตอบเอลซ่า เพราะเอลซ่าสวย เซ็กซี่ ถูกใจผม  *nude* *love*

คิดเหมือนกันเลย  *nude* *nude*

เชียร์ เอลซ่า อีกแรง ^___^

thepipman

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
อาสุมะ ??????? ใครกัน ?????

Jay_Jay

• *
อาสุมะ ??????? ใครกัน ?????

หนึ่งในเจ็ดสมุนอเวจีของกรีมัวร์ฮาร์ตครับ คนที่ใช้อาร์คแห่งต้นไม้อะ

MoHoHeat

• *

คิดเหมือนกันเลย  *nude* *nude*

เชียร์ เอลซ่า อีกแรง ^___^

มิร่าแพ้เพราะว่าใช้พลังเวทไปจะหมดแล้ว อีกทั้งต้องมาห่วงน้องสาวอีก ตะหาก

paytong01

• *
ผมให้เสมอละกันครับ

Jay_Jay

• *
ลองอ่านตอน 284 แล้ว ยังไงผมก็จะขอยืนยันว่าเป็นเอลซ่า  *great* *love*