หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

.......................

..............
0 (0%)
...............
1 (100%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

ปิดการโหวต: ศ. 11 พ.ค. 2012 เวลา 13:20:16

ผู้เขียน หัวข้อ: จะใส่ภาพ ทำไง ครับ ผม เด็กใหม่ ไม่ ค่อย รู้ ไร คับ ช่วย ที  (อ่าน 3743 ครั้ง)

Nawin Tar.

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ช่วยผมหน่อย *glad* *glad*

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ก็ง่ายๆนะคะ ก่อนอื่นก็ คลิกขวาก็อปปี้ รูปที่เราต้องการ แล้วเลือกคำสั่งว่า copy URL มา
แล้วพอจะใส่รูป ตรงที่ให้เราตั้งกระทู้ หรือคอมเม้น จะมีพวกแถบเครื่องมือใช่มั้ยคะ ก็ให้เราคลิกตรงรูป โมนาลิซ่า ที่อยู่ใต้ B ใหญ่ฝั่งซ้ายมืออะคะ มันจะมีคำสั่งขึ้นมา ให้เรา เอา ที่เรา  copy URL มาวางไว้ตรงระหว่างวงเล็บ img][/img นะคะเมื่อเราลงกระทู้อะไรไป รูปก็จะขึ้นมา ตามนนั้นเลยค่ะ *number1* *number1*

ถ้าไม่เข้าใจก็ขอโทษด้วยนะคะ คือเราอธิบายไม่ค่อยเก่ง แต่อยากให้ความช่วยเหลือ  *disappoint* *disappoint*