หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮนค๊อกคุง จะแต่งงานเมื่อไรกับใคร  (อ่าน 47151 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: แฮนค๊อกคุง จะแต่งงานเมื่อไรกับใคร
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 21:09:24 »
แอบอ้างกันใหญ่  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*
จะมีผู้ชายที่ไม่แอบอ้างมั้ยนะ หรือไม่มี *hoho* *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 21:14:20 โดย mint1458 »

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
Re: แฮนค๊อกคุง จะแต่งงานเมื่อไรกับใคร
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 09:40:52 »
ไม่ได้แอบอ้างแต่มันคือเรื่องจริงงงงงง (เพ้อ)

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

marakak

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 10:25:43 »
 *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*
การจากลาคือการเริ่มต้นใหม่

AkatsukiPein

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 11:06:28 »
อย่ามาแอบอ่าง แฮนคอ็คตอนนี้อยู่กับผมนี่ *great*

BiLLing

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 12:57:58 »

เทอมาเป็น แม่บ้าน แม่ครัว และแม่ของลูกให้ผมแล้วครับ (ลูก 8)  *attack* *attack* *attack*
ว่างๆเทอจะออกทะเลไปที่แกรนไลน์กับผมเพื่อไปจับปลาตะเพียนมานึ่งใส่ใบมะขาม เเล้วก้อนั่งแทะหัีวปลาผมที่ลาฟเทลแถวๆโลกใหม่   *great* *great*

แต่ปลาที่เทอโปรดปรานคือปลาชะโดของผม  *hoho* *hoho*

*haha* *haha* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 15:06:24 โดย BiLLing »

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 13:17:09 »
พอดีโทรศัพท์มือถือผมหาย กลัวคลิปผมกับโบอาหลุด เลยแวะเข้ามาดูเฉยๆ อิอิ *hoho*

Lambo

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 15:09:09 »
แฮคค็อกจะของใครผมไม่สนเเต่ของผมคนนี้ *love*

มีรูปสวยๆของเธอเต็มไปหมดอย่าลืมไปส่องดูกันละ
http://www.facebook.com/sunnylin168

marakak

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 15:23:21 »
จขกท.   ไปทะเลกันไหม จะไปก็รีบไป *shock* *shock* *shock* *shock* *shock*
การจากลาคือการเริ่มต้นใหม่

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 16:44:35 »
แฮคค็อกจะของใครผมไม่สนเเต่ของผมคนนี้ *love*

มีรูปสวยๆของเธอเต็มไปหมดอย่าลืมไปส่องดูกันละ
http://www.facebook.com/sunnylin168

คนนี้ใช่คนเดียวกับคนที่คอสเพลย์ แฮนค๊อก ป่ะคะ หน้าเหมือนกันเลยยย *shock* *shock*

BiLLing

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 17:08:47 »

คนนี้ใช่คนเดียวกับคนที่คอสเพลย์ แฮนค๊อก ป่ะคะ หน้าเหมือนกันเลยยย *shock* *shock*

ชื่อ Sunny Lin ฉายาเจ้าแม่ Cosplay แห่งจีนครับ *love*

ผมเห็นเทอครั้งเเรกในงาน Cosplay ของญี่ปุ่นหรือไม่ก้อฟิลิปปินมั้งถ้าจำไม่ผิด ตอนนั้นเทอยังไม่บูมเท่าไหร่
และอีกครั้งใน channel V ที่เทอเเต่งตัวเป็น Boa Hancock เมื่อนานมาเเล้ว จากนั้นผมก้อติดตามเป็น Fan page เทอมานานพอสมควร  *nude* *nude*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 19:32:50 »
เเหม...  *love* *love*

โลกนี้ช่างดูสงสดใสขึ้นมาอย่างทันตาเลยนะครับ !

*nude* *nude*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

หมวกฟางน้อย

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 20:24:08 »
 *hoho* *hoho* แบบว่ามีแต่ขาหื่นทั้งนั้นเลย เอาเป็นว่าคนไม่หล่อ พ่อไม่รวย แต่จิตใจงดงานคนนี้ขอยอมแพ้ครับ ยกแฮนค๊อกให้เลย แต่นามิกับโรบิ้น อ่ะของผมนะ *love* *haha*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 20:34:09 »
*hoho* *hoho* แบบว่ามีแต่ขาหื่นทั้งนั้นเลย เอาเป็นว่าคนไม่หล่อ พ่อไม่รวย แต่จิตใจงดงานคนนี้ขอยอมแพ้ครับ ยกแฮนค๊อกให้เลย แต่นามิกับโรบิ้น อ่ะของผมนะ *love* *haha*
กำ ! งั้น...ผมขอ โรบิน ดีกว่า  *love* *love*

โรบันจางงง !  *nude* *nude* *love* *love*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

SWIFT

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 21:04:21 »
อยากให้ แต่งกับ มิฮอค อะ  *hoho* *hoho*  หรือ คุมะ ก็ได้  *haha* *haha*

Zombie land

• *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 00:20:53 »
กะทู้นี้ ออก ทะเล แบบมีสาระ (หื่นๆๆ) 555