หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณว่าฮิโซกะ เก่งขนาดไหน ครับ สนุกๆจ้า  (อ่าน 20328 ครั้ง)

ZarJin

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *rip* ยิ่งอ่าน Hunter มานาน เห็นฮิโซกะ ก็เยอะเเต่ทำไมรู้สึกว่าไกลออกไปมากนะครับ ความสามารถนี่ ดูไม่ออกเลยว่าขนาดไหน ล่าสุด ตอนที่สู้กับพ่อบ้าน คิรัวรื ก็สามารถ นำบันจี้กั้ม ติดกับตัวเองกับสิ่งอื่น เพื่อเพิ่มระดับความเร็วเเละความสามารถการต่อสู้ เก่งๆจริงๆครับ  หรือมีใครคิดว่าอย่างไรบ้างน้าๆๆๆ

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: คุณว่าฮิโซกะ เก่งขนาดไหน ครับ สนุกๆจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:39:55 »
สูสีกับ อิรุมิ มั้ง

Merry

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: คุณว่าฮิโซกะ เก่งขนาดไหน ครับ สนุกๆจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 05:44:17 »
อาจจะเก่ง แบบ พลังแฝง  ..  ( ความสามารถ ยัง ปล่อย ออกมาไม่หมด )

ส่วนตัวคิดมากเก่ง อยู่ ในระดับ . ..   Razer ในเกมส์ GI

Killer7878

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 08:43:26 »
ความสามารถเน็นคงไม่เท่าไรไม่มีอะไรมากมาย แต่ความฉลาด และประสบการณ์การต่อสู้มากทำให้รู้ว่าจะต้องต่อสุ้ยังไง นี้ล่ะคนที่มันชอบการต่อสู้แบบถึงตายประสบการณ์จะช่วยให้ชนะ

ZarJin

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 14:15:21 »
เห็นด้วยๆกับทุกๆท่านเลยครับ อิอิ  *number1* 

kabukill

• *
    • http://www.tooktaall.com/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 21:51:34 »
ท่านอื่นมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างอ่ะ อยากฟัง

uphero

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 25 พ.ค. 2012 เวลา 03:21:33 »
ฮิโซกะคงพอๆกับอิรุมิอะคับ แต่ทั้งคู่มีสไตร์ความชอบคล้ายๆกันเลยไม่คิดจะสุ้กัน แต่ให้วัดกับคุโรโร่ด้านความสามารถพี่แกชนะขาดอะคับ แต่ด้านลูกเล่น+กัันคงสู้สี ถ้าแพ้ฮิโซกะก้ไม่ได้เจอกอนสิ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 16:21:06 »
ผมว่า ระดับเดียวกับ เซโน่ คุโรโร่ และ ซิลเวอร์ ปู่และพ่อ ของ คิรัว เลยแหละครับ เพราะไอ่หมอนิมันเยือกเย็นฉลาดมีพลังแอบแฝงเยอะ เผลอถ้ามันเอาจริงอาจจะชนะ คุโรโร่ ได้เลยนะครับ

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

JFFL

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 16:35:45 »
มันเก่งจริงๆ สุขุม เยือกเย็น บ้า ได้ใจด้วย ผมชอบ ฮ่าๆ *love*

bechumpon

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 11 ก.ค. 2012 เวลา 08:17:41 »
ถ้ามันไม่เจ๋งจริงคงตายไปนานแล้ว *love*