หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ  (อ่าน 27444 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:52:56 »
งั้น ผมขอรับ ลูซี่ เอลซ่า ลิซานน่า เวนดี้ มาวิส มิร่าเจน จูเบีย คาน่า

พวกนี้ผมเอากลับไปอยุ่บ้านผมหมดเลยนะ  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

เรื่องนี้ตัวการ์ตูนหน้าตาดีซะส่วนใหญ่ *hoho*
โดยเฉพาะ ท่านเกรย์  *love*
เรื่องนี้ผู้ชายที่หน้าตาดีๆก็มีเยอะ *love*
ถูกต้องที่สุด
ถ้าให้่พูดทั้งหมดเยอะโคตรงั้นขอเอาแค่ไม่กี่คนก่อนแล้วกัน เกรย์ เลโอ เจราล เซเรฟ ริออน ฮิบิกิ อีฟ เรน *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 22:53:29 »
คนที่เท่ๆ ผมยกให้  ลัคซัส กาจิล เซเรฟ เจราล สติง โร๊ก  *great* *great*

mint1458

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:27:46 »
คนที่เท่ๆ ผมยกให้  ลัคซัส กาจิล เซเรฟ เจราล สติง โร๊ก  *great* *great*
นั่นสิ *love*

Eve_Mystick

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:54:04 »
เรื่องนี้โตนมกันทุกคนยกเว้นเพื่อน ลูซี่ ชื่ออะไรนะ อกใข่ดาวมาก

PekkoKung

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:09:50 »
SUB ENG มาละค่อยรู้เรื่องขึ้นหน่อย  *great* *great*  ดูจากตอนต่อไป  Ten keys and two keys   คงเป็นการพบกันระหว่างลูซี่กับยูกิโนะและคงอาจได้เห็นความลับของกุญแจเพิ่มอีก   ตอนนี้ยูกิโนะลบสัญญาลักษณ์กิลออกไปแล้วอาจจะได้มาอยู่fairy tail จริงๆนั้นแหละ  ถ้างั้นคำทำนายของชาลเห็นเห็นลูซี่ร้องไห้ตอนนั้นอาจเป็นยูกิโนะจริงๆก็ได้ที่โดนแผนการจันทรคลาสเข้าไป *rip* *rip*

งั้นเตรียมดราม่าก่อน ไม่นะยูกิโนะ  *glad*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:10:25 »

นัสซึผมละไปไหน *haha* *haha* *haha* *haha*

mint1458

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:14:48 »
เรื่องนี้โตนมกันทุกคนยกเว้นเพื่อน ลูซี่ ชื่ออะไรนะ อกใข่ดาวมาก
เจ๊แกชื่อเลวี่(หรือเรวี่นะ จำไม่ได้โว้ย *้ั์noooo*)

Augustz

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:09:32 »
อ่ะๆ  เพิ่มนัตสีด้วยก้ได้  แต่จิงๆไม่อยากนะ ดูแล้วมันเหมือนลูฟี่เกินไป

ติ๊งต๊อง เอาจิงเฉพาะเวลาจะสู้  - -

ส่วนคนที่ไข่ดาว  เวนดี้ ไงคับ เล็กจิงคนนี้  ^^q

mint1458

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:12:12 »
อ่ะๆ  เพิ่มนัตสีด้วยก้ได้  แต่จิงๆไม่อยากนะ ดูแล้วมันเหมือนลูฟี่เกินไป

ติ๊งต๊อง เอาจิงเฉพาะเวลาจะสู้  - -

ส่วนคนที่ไข่ดาว  เวนดี้ ไงคับ เล็กจิงคนนี้  ^^q

เด็กๆมันก็ต้องเล็กอยู่แล้ว หรือจะให้เวนดี้อกโตๆแบบซึนาเดะหรือรันงิคุ *haha*

cero

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:38:18 »

เด็กๆมันก็ต้องเล็กอยู่แล้ว หรือจะให้เวนดี้อกโตๆแบบซึนาเดะหรือรันงิคุ *haha*
*disappoint*
มันไม่ สมส่วน นะขอรับ เวนดี้ ใน เอโดราส ก็สวย+บึ้ม นะคั่บผมว่า *cheers*

mint1458

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:40:56 »

*disappoint*
มันไม่ สมส่วน นะขอรับ เวนดี้ ใน เอโดราส ก็สวย+บึ้ม นะคั่บผมว่า *cheers*
จ้าๆ แต่ดูเย็นชาไปหน่อย *hoho*

tumpk9

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 13:16:59 »
นัตสึไม่หล่อครับ น่ารัก  *haha*

Kawaii *cheers*

ท่าน ลอว์ เมพสวด !!

mint1458

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 13:23:26 »
นัตสึไม่หล่อครับ น่ารัก  *haha*

Kawaii *cheers*

ก็น่ารักนะ *hoho* แต่นัตสึในเอโดราสพอลงรถนิสัยขี้ขลาดจริงๆ *disappoint*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 23:27:24 »
นัตสึทำตัวแบบนี้ ผมว่า  มันยังไงๆอยุ่น่ะ  เหมือนเกรย์ขอโทษนัตสึอ่ะ  - -

mint1458

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 23:30:47 »
นัตสึทำตัวแบบนี้ ผมว่า  มันยังไงๆอยุ่น่ะ  เหมือนเกรย์ขอโทษนัตสึอ่ะ  - -
แล้วก็คาน่าไม่ดื่มเหล้า กับเกรย์จีบจูเบีย ลูซี่ทะเลาะกับเรวี่ *hoho*