หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ  (อ่าน 27441 ครั้ง)

cero

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ
« เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 10:44:03 »
จากตอน ล่าสุดของ แฟรี่เนี่ย ยุกิโนะ ถอดเสื้อผ้า แล้วมา อาศัย ยุกับลูซี่ ไช่มั้ย

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 13:48:19 »
ไม่รู้เหมือนกันแปลญี่ปุ่นไม่ค่อยได้ 55+ น่าจะโดนมาสเตอร์กิลเซเบอร์ทูธให้ถอดเสื้อผ้าเพื่อที่จะลบสัญญาลักษณ์ของกิลครับสุดท้ายเดวลูซี่คงได้กุญแจครบแน่ๆผมว่า  ไม่งั้นก็ยูกิโนะมาขออยู่กิลด้วย *hoho* *hoho*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: ยุกิโนะ โดนไล่ออกจากกิวหลอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 20:41:38 »
ไม่รู้เหมือนกันแปลญี่ปุ่นไม่ค่อยได้ 55+ น่าจะโดนมาสเตอร์กิลเซเบอร์ทูธให้ถอดเสื้อผ้าเพื่อที่จะลบสัญญาลักษณ์ของกิลครับสุดท้ายเดวลูซี่คงได้กุญแจครบแน่ๆผมว่า  ไม่งั้นก็ยูกิโนะมาขออยู่กิลด้วย *hoho* *hoho*
ถ้ายูกิโนะไม่เอามือปิดคงได้เห็นเต็มๆ *haha*
ปล.เห็นยูกิโนะที่บ้านลูซี่แว๊บแรกนึกว่าลิซานน่า *hoho*

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:27:37 »
ใครบอก ตอนนี้เธอมาอาศัยอยู่ที่บ้านผมต่างหาก  *nude*

mint1458

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:29:27 »
ใครบอก ตอนนี้เธอมาอาศัยอยู่ที่บ้านผมต่างหาก  *nude*
จ้าๆ *haha*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:24:20 »
งั้น ผมขอรับ ลูซี่ เอลซ่า ลิซานน่า เวนดี้ มาวิส มิร่าเจน จูเบีย คาน่า

พวกนี้ผมเอากลับไปอยุ่บ้านผมหมดเลยนะ  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

mint1458

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 23:27:30 »
งั้น ผมขอรับ ลูซี่ เอลซ่า ลิซานน่า เวนดี้ มาวิส มิร่าเจน จูเบีย คาน่า

พวกนี้ผมเอากลับไปอยุ่บ้านผมหมดเลยนะ  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

เรื่องนี้ตัวการ์ตูนหน้าตาดีซะส่วนใหญ่ *hoho*

prince_fenris

• *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 10:20:08 »
ชอบแนวสวยสยองแบบมิร่าเจน

spirit

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 11:04:38 »
ถ้ายูกิโนะไม่เอามือปิดคงได้เห็นเต็มๆ *haha*
ปล.เห็นยูกิโนะที่บ้านลูซี่แว๊บแรกนึกว่าลิซานน่า *hoho*

ตอนที่โพสมันยังมาน้อยตอนนี้มาเต็มเลือดกำดาวแทบไหล5555+  การฺ์ตูนเกือบติดเรท  [ฉ]

spirit

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 11:27:47 »
SUB ENG มาละค่อยรู้เรื่องขึ้นหน่อย  *great* *great*  ดูจากตอนต่อไป  Ten keys and two keys   คงเป็นการพบกันระหว่างลูซี่กับยูกิโนะและคงอาจได้เห็นความลับของกุญแจเพิ่มอีก   ตอนนี้ยูกิโนะลบสัญญาลักษณ์กิลออกไปแล้วอาจจะได้มาอยู่fairy tail จริงๆนั้นแหละ  ถ้างั้นคำทำนายของชาลเห็นเห็นลูซี่ร้องไห้ตอนนั้นอาจเป็นยูกิโนะจริงๆก็ได้ที่โดนแผนการจันทรคลาสเข้าไป *rip* *rip*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 11:55:03 »
ตัวนิดเดียว หน่มน๊ม  บะลั้กกั้ก ม๊วกกกกกกกกก  *nude* *nude* *nude*

mint1458

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 18:44:43 »
ตัวนิดเดียว หน่มน๊ม  บะลั้กกั้ก ม๊วกกกกกกกกก  *nude* *nude* *nude*
มันก็จริง *hoho*

DaRk

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:12:50 »

เรื่องนี้ตัวการ์ตูนหน้าตาดีซะส่วนใหญ่ *hoho*
โดยเฉพาะ ท่านเกรย์  *love*

mint1458

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:20:55 »

เรื่องนี้ผู้ชายที่หน้าตาดีๆก็มีเยอะ *love*

DaRk

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:48:46 »

เรื่องนี้ผู้ชายที่หน้าตาดีๆก็มีเยอะ *love*
ถูกต้องที่สุด