Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

หรือว่าบอสในภาคนี้ คือ อิชิดะ

หน้า: << < (4/4)

alcoholismz:

ก่อนจบ ขอดูบังไคของทุกคนก่อน แล้วกัน  555+

mint1458:

--- อ้างจาก: alcoholismz ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 20:34:44 ---ก่อนจบ ขอดูบังไคของทุกคนก่อน แล้วกัน  555+

--- End quote ---
ต้องให้ครบสินะ *haha*

pocqpacq:

ไอควินซี่ที่สู้กับอิจิโกะมันเคยพูดในสักตอนน่ะครับว่า "จะบอกว่าเฮลิค ไฟล์ท ของข้าด้อยกว่า อิชิดะอุริวงั้นรึ นั่นต่างหากที่แปลก เป็นไปไม่ได้"
ผมว่าอิชิดะคงมีฝีมือไม่เบานะครับ แต่ผมว่าอาจจะเป็นคนละฝั่งกันกับควินซี่พวกนี้ก็ได้ ผมว่าอิชิดะมันดูสะอาดกว่าเยอะเลย แถมไม่มีพลังพิลึกเหมือนพวกที่บุกโซลไซตี้ด้วย
อาจมีความเกี่ยวข้องบางอย่างกับราชา อาจเป็นญาติกัน หรือเป็นตระกูลคนละตระกูลอะไรแบบนั้น
ขนาดยมทูตยังมี ไวเซิด ยมทูตเลวยมทูตดี ฮอลโล่ยังมีทั้งดีทั้งเลว ซับซ้อนไปหมดครับ

WhiteAngel:

ถ้าจะจบก็ขอให้เฉลยปริศนาให้หมดก่อนนะครับ  *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: WhiteAngel ที่ อ. 17 ก.ค. 2012 เวลา 16:51:05 ---ถ้าจะจบก็ขอให้เฉลยปริศนาให้หมดก่อนนะครับ  *hoho*

--- End quote ---
นั่นสิปริศนาเยอะเกิน *disappoint*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version