Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

หรือว่าบอสในภาคนี้ คือ อิชิดะ

หน้า: << < (3/4) > >>

2plove:

ผมว่าภาคนี้มีเฉลย พ่ออิชิดะกับ ป๋าอิจชินแน่ๆ

apinun:

--- อ้างจาก: 2plove ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 03:10:27 ---ผมว่าภาคนี้มีเฉลย พ่ออิชิดะกับ ป๋าอิจชินแน่ๆ

--- End quote ---

วันนี้ ขอมาอยู่บอร์ดบลีชมั่ง อิอิ  สนุกไม่แพ้นารูโตะ  *love* *love*

หวังว่าภาคนี้คงเฉลยนะครับ  ทั้งเรื่องอิจิโกะด้วย  ครับผม *number1* *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: apinun ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 04:13:44 ---
--- อ้างจาก: 2plove ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 03:10:27 ---ผมว่าภาคนี้มีเฉลย พ่ออิชิดะกับ ป๋าอิจชินแน่ๆ

วันนี้ ขอมาอยู่บอร์ดบลีชมั่ง อิอิ  สนุกไม่แพ้นารูโตะ  *love* *love*

หวังว่าภาคนี้คงเฉลยนะครับ  ทั้งเรื่องอิจิโกะด้วย  ครับผม *number1* *number1*

เล่นกี่บอร์ดเนี่ย *hoho*

2plove:

ขอนอกเรื่องนิดหนึ่ง ทำไมเราอัพโหลดรูปโปรไฟลไม่ได้อ่ะ  *rip*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ขอนอกเรื่องนิดหนึ่ง ทำไมเราอัพโหลดรูปโปรไฟลไม่ได้อ่ะ

ไปฝากภาพก่อน แล้วลง URL ของภาพ ค่ะ
แบบนี้ [*img]http://ตามด้วย url ของภาพค่ะ[/*img]

(เอาดอกจันออกนะคะ)

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version