Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

หลอกให้อยาก แล้วจากไป

หน้า: << < (2/2)

sattkon:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:35:43 ---ใครมีเว็บให้อ่นย้อนหลังบ้างมั้ยครับ(จะย้อนอ่านภาคมด)

ผมก็ชอบเรื่องนี้มากๆ อ่านมาจนภาคมดผมอ่านตอนแรกแล้วเซ็งภาพที่ออกมา

ซึ่งปกติเรื่องฮันเตอร์นั้นลายเส้นสวยมากๆ แต่ภาคมดนี้มัน เอ่อ แบบว่า...ภาพร่างชัดๆเลยเลิกอ่านไป

แล้วกลับมาอ่านอีกที(อดใจไม่ไหว)ตอนที่มันกำลังจะจบภาคมด มาจนถึงปัจจุบัน(หยุดอีกแล้ว ฮ่าๆๆ)

--- End quote ---

เป็นภาคที่ทำให้เสียอารมณ์ที่สุด  *disappoint*

coke:

ผมก็โครตรักโครตหลงเลย ในการ์ตูนก็ดู หนังสือก็อ่าน ตอนนี้มี anomation hunter x hunter 2011 มารีเมคทำใหม่ ภาพงามมาก  เลยดูขั้นเวลารอตอนต่อไปจากอินเตอร์เน็ต ขอให้เขียนต่อไว้ๆนะครับ ^^

mirugi:

เราอาการเดียวกันกับเจ้าของกระทู้เลยค่ะ  *glad*
เราทั้งดูทั้งอ่านฮันเตอร์ตั้งแต่ยังเด็ก
เพราะเป็นการ์ตูนที่เราว่ามันเข้าถึงอารมณ์ตัวละครและคิดได้อย่างสมจริงมากๆ
ฉากต่อสู้ก็ไม่พร่ำไม่บ่น ถ้ามีตัวบ่นตัวนั้นจะโดนซัดก่อนเสมอ

เมื่อก่อนจำนวนเล่มมันก็ไม่ได้ทิ้งห่างกับการ์ตูนเรื่องอื่นขนาดนี้
แต่ปัจจุบันนี่ การ์ตูนที่ออกเล่มแรกในปีใกล้ๆกันนี่เขาเข้าเล่ม 40 อัพไปหมดเเล้ว
เหลือแต่ฮันเตอร์ที่ไม่ค่อยเคลื่อนเท่าไหร่  *rip*

ช่วงที่ผ่านมาก็อัพต่อเนื่องกัน เรานี่ดีใจมากเลยค่ะ *great*
 แต่ไปๆมาๆก็โดนอ.ทำร้ายอีกแล้ว *glad* *glad*
อยากให้อ.หายป่วยเร็วๆจัง

ไม่รู้ว่าหายไปคราวนี้จะอีกกี่ปีด้วย   *disappoint*
ถึงจะอย่างนั้นก็จะตั้งตารอค่ะ  *unbear*

Vin D Sel:

สงสัยต้องให้อารุกะรักษา จารย์แกจะได้หายป่วยซะที *้ั์shock2*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version