หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ  (อ่าน 142435 ครั้ง)

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 10 ต.ค. 2011 เวลา 10:27:48 »
มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*

สนับสนุนให้รอซื้อของลิขสิทธิ์ดีกว่าครับ ^^

tadsana04

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 10 ต.ค. 2011 เวลา 12:36:49 »

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 12 ธ.ค. 2011 เวลา 11:59:14 »
หาได้ตามเว็บบิททั่วไป -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

urtrasofi

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 24 ธ.ค. 2011 เวลา 17:41:26 »
มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*
เวปดูออนไลน์ไม่ค่อยมีหรอก ต้องโหลดเอา เพราะมันเป็นลิขสิทธิ์ของคนทำซับ ถ้าจะดูต้องโหลดเอานะ *้ั์cool*

แล้วพอรู้เวปโหลดมะครับ ขอบคุนล่วงหน้า  ps ผมหาไม่เจอจริงๆ  *glad*
ลองเข้าไปดูที่youtube แล้วพิมพ์ Dao Hai Tac 419 อะครับแต่ไม่ได้พากย์ไทยไม่ได้ซับไทยอะดูได้ป่าว

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 29 ธ.ค. 2011 เวลา 16:04:47 »
มันเป็น ลิขสิทธิ์ของคนทำซับครับ เพราะงั้น เลยไม่มีตามเว็บ วิดิโอทั่วไป

ต้องไปหาโหลดมาดูเองเน้อ -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

icekungza9

• *
  • กัปตันกลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 19:02:23 »
ในบรรดารัฐบาล ชอบ CP9 สุดละ โดยเฉพาะ ลุจจิ

windyzero

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 02:00:25 »
เดาถูกไปอย่างนึงแล้วแฮะ ลุงขี้ยาสโมคเกอร์เป็นพลโท -.-

Ez4win

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พ. 25 ม.ค. 2012 เวลา 01:42:05 »
ขอบพระคุณ สำหรับ ความรู้ ครับ

beverrock

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พ. 25 ม.ค. 2012 เวลา 12:44:11 »
เออ แล้ว ลาบานุย อ่า รู้สึกยศไม่ต่ำกว่าพลตรี แน่

-*-(ใครไม่รู้จักไปดูอนิเมตอนหมอกสีรุ้งก่อนขึ้นไปบนสกายเปีย)

BoaDHandcock

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Love roronora zorO
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 26 ม.ค. 2012 เวลา 09:03:37 »
เกลียดเจ้าหมาแดงมากที่สุดดดด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ไม่อยากให้มันเป็นจอมพลเล้ยยยยยพับผ่าเจือกได้เป็นอยู่!!!! อุตสาห์ลุ้นอาโอคิยิสุดใจขาดดิ้น!!!

takky

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 26 ม.ค. 2012 เวลา 10:59:20 »
เกลียดเจ้าหมาแดงมากที่สุดดดด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ไม่อยากให้มันเป็นจอมพลเล้ยยยยยพับผ่าเจือกได้เป็นอยู่!!!! อุตสาห์ลุ้นอาโอคิยิสุดใจขาดดิ้น!!!

ผมก็ว่า อาคาอินุ นี่เหมาะเลย คือประกาศความเป็นศัตรูกับโจรสลัดชัดเจน(ซึ่งก็คือพวกลูฟี่ด้วย)  อาโอคิยิจะเป็นมิตรอยู่นิดๆ

สงครามระหว่างโจรสลัดกับกองทัพเรือจะได้มัน *great*

MetalOnepiece

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พ. 01 ก.พ. 2012 เวลา 19:25:15 »
มีท่าน คอง ด้วยอีกคนนะ

EmoHang

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 17:51:41 »
ท่านคอง นี่ญสอะไรเหรอครับ ดูจะยิ่งใหญ่อยู่นะ

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 09 ก.พ. 2012 เวลา 14:22:32 »
ความสามารถของป้าสึรุทำไรได้ครับ เป็นผลซักรีดหรอ ??

เห็นมีหน้านึงเป็นฉากที่ป้าแกจับคนตากผ้า แล้วมีคำพูดว่า "โดนซักแล้วจ้า" ตอนช่วงเริ่มแผนจะให้สแควร์โด้แทงหนวดขาวอะ
ช่ายจ้า แต่คนที่ถูกซัก ไป อ.โอดะ บอกว่า จะมีพลังในการชำระ จิตใจด้วย เค้าว่างั้นอ่ะ!!!

เจ๊เค้าขั้นเทพเลยนะนั่น เหอๆ

darkl3game

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤ. 09 ก.พ. 2012 เวลา 20:58:35 »
จะมีผลเอกคนไหม่ไมไมครับ เพราะว่า คุซัน ก็ออกจากทหารเรือ อาคะอินุ ก็เป็นจอมผล ตอนนี้ผลเอกน่าจะเหลือ คิซารุคนเดียว จะมีคนอื่นอีกไมครับเนี้ยแล้วมันคือใครหว่า =0= หรอว่า โคบี้