Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ

หน้า: << < (2/11) > >>

ช่างบ้านนอก:

ป้าสีรุเป็นพลังในการซะล้างครับ ทุกครั้งที่โดนซักคนๆนั้น จะเป็นคนดีขึ้น คือความสามารถในการลบล้างความชั่วน่ะครับ

SeXxY_YeD:

--- อ้างจาก: mewkungz ที่ พฤ. 02 มิ.ย. 2011 เวลา 04:43:45 ---ความสามารถของป้าสึรุทำไรได้ครับ เป็นผลซักรีดหรอ ??

เห็นมีหน้านึงเป็นฉากที่ป้าแกจับคนตากผ้า แล้วมีคำพูดว่า "โดนซักแล้วจ้า" ตอนช่วงเริ่มแผนจะให้สแควร์โด้แทงหนวดขาวอะ

--- End quote ---
ช่ายจ้า แต่คนที่ถูกซัก ไป อ.โอดะ บอกว่า จะมีพลังในการชำระ จิตใจด้วย เค้าว่างั้นอ่ะ!!!

seksan.k:

ชอบ ชอบ ชอบ *love*

ไร้ตัวตน:

*number1*นี้คือศัตรูของลูฟี่หรอเนี้ย
--* *dead*

pooza2499:

ขอถามครับ ทำไมกาฟ ไม่ได้เป็นพลเอกอะ

หน้า: << < (2/11) > >>

Go to full version