Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ

หน้า: << < (4/11) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: arttii3z ที่ ส. 08 ต.ค. 2011 เวลา 21:04:12 ---มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*

--- End quote ---

สนับสนุนให้รอซื้อของลิขสิทธิ์ดีกว่าครับ ^^

tadsana04:

www.google.co.th

windyzero:

หาได้ตามเว็บบิททั่วไป -*-

urtrasofi:

--- อ้างจาก: arttii3z ที่ อา. 09 ต.ค. 2011 เวลา 23:08:24 ---
--- อ้างจาก: Akatsuki ที่ อา. 09 ต.ค. 2011 เวลา 15:27:19 ---
--- อ้างจาก: arttii3z ที่ ส. 08 ต.ค. 2011 เวลา 21:04:12 ---มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*

เวปดูออนไลน์ไม่ค่อยมีหรอก ต้องโหลดเอา เพราะมันเป็นลิขสิทธิ์ของคนทำซับ ถ้าจะดูต้องโหลดเอานะ *้ั์cool*

แล้วพอรู้เวปโหลดมะครับ ขอบคุนล่วงหน้า  ps ผมหาไม่เจอจริงๆ  *glad*

ลองเข้าไปดูที่youtube แล้วพิมพ์ Dao Hai Tac 419 อะครับแต่ไม่ได้พากย์ไทยไม่ได้ซับไทยอะดูได้ป่าว

windyzero:

มันเป็น ลิขสิทธิ์ของคนทำซับครับ เพราะงั้น เลยไม่มีตามเว็บ วิดิโอทั่วไป

ต้องไปหาโหลดมาดูเองเน้อ -*-

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version