หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ  (อ่าน 88958 ครั้ง)

Bello_ojaku

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Misa @Cleaning Studio manga
Re: คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 19:30:34 »
อันนั้นมันการ์ตูนยอดฮิตค่ะ = = ที่เจ๊พูดหมายถึงอันดับในนิตยสารโชเน็นอาทิตย์นี้ค่ะ
(โชเน็นจัมป์คือนิตยสารที่ลงการ์ตูนผู้ชายที่ใหญ่ทีสุดในญี่ปุ่นค่ะ ทั้งวันพีช นารูโตะ บลีช กินทามะ สเก็ตดันก็ลงในนี้ค่ะ)

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 19:38:02 »
อันนั้นมันการ์ตูนยอดฮิตค่ะ = = ที่เจ๊พูดหมายถึงอันดับในนิตยสารโชเน็นอาทิตย์นี้ค่ะ
(โชเน็นจัมป์คือนิตยสารที่ลงการ์ตูนผู้ชายที่ใหญ่ทีสุดในญี่ปุ่นค่ะ ทั้งวันพีช นารูโตะ บลีช กินทามะ สเก็ตดันก็ลงในนี้ค่ะ)
การ์ตูนพวกนี้ส่วนใหญ่คนที่ดูจะเป็นผู้ชาย แต่ถ้าการ์ตูนสำหรับผู้ชายจริงๆคือการ์ตูนโป๊ค่ะ *haha*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 20:25:23 »
การ์ตูนพวกนี้ส่วนใหญ่คนที่ดูจะเป็นผู้ชาย แต่ถ้าการ์ตูนสำหรับผู้ชายจริงๆคือการ์ตูนโป๊ค่ะ *haha*

ม่ายยยจริ๊ง ม่ายจริง ใส่ร้ายอ่ะ ผมยังไม่เคยอ่านเลยการ์ตูนโป๊อ่ะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

mint1458

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 20:27:37 »

ม่ายยยจริ๊ง ม่ายจริง ใส่ร้ายอ่ะ ผมยังไม่เคยอ่านเลยการ์ตูนโป๊อ่ะ
เราหมายถึงการ์ตูนโป๊ผลิตมาเพื่อผู้ชายค่ะ ไม่ได้บอกว่าผู้ชายทุกคนอ่านมัน *haha*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 20:58:00 »
เเต่ผมทั้งอ่านทั้งดู *nude* *nude* *nude*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

mint1458

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:06:33 »
เเต่ผมทั้งอ่านทั้งดู *nude* *nude* *nude*
แหมๆๆ มีคนดูด้วย *hoho*

aeinlove2008

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 21:16:47 »
แล้ว bleach ที่อ่านนี่จะทำมาจนจบชิมิครับ  แต่ อะเม ตอนนี้เขาทำมาแค่ 366 เขาหยุดก่อนอ่ะค่ายญี่ปุ่นเห็นทีมงาน เขาบอก  *glad* *glad* *glad*  *glad* *glad* *disappoint*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 16:25:39 »
อ้างถึง
แล้ว bleach ที่อ่านนี่จะทำมาจนจบชิมิครับ  แต่ อะเม ตอนนี้เขาทำมาแค่ 366 เขาหยุดก่อนอ่ะค่ายญี่ปุ่นเห็นทีมงาน เขาบอก
ได้ยินลอยๆ ว่า จะทำต่อหลัง manga ไปไกลแล้วน่ะค่ะ
แต่จะหรือหายลอยเข้ากลีบเมฆเหมือนรีบอร์นก็ไม่รู้ล่ะ TT (สาธุขอมันทำต่อ
อยากได้นินเสียงคุณโมริตะที่พากย์อิจจี่อ๊าาาา~)

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

mint1458

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 18:29:12 »
อ้างถึง
แล้ว bleach ที่อ่านนี่จะทำมาจนจบชิมิครับ  แต่ อะเม ตอนนี้เขาทำมาแค่ 366 เขาหยุดก่อนอ่ะค่ายญี่ปุ่นเห็นทีมงาน เขาบอก
ได้ยินลอยๆ ว่า จะทำต่อหลัง manga ไปไกลแล้วน่ะค่ะ
แต่จะหรือหายลอยเข้ากลีบเมฆเหมือนรีบอร์นก็ไม่รู้ล่ะ TT (สาธุขอมันทำต่อ
อยากได้นินเสียงคุณโมริตะที่พากย์อิจจี่อ๊าาาา~)
ใช่เลย *hoho*

themangmang1

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 04:39:44 »
เฮ้อ . ไม่อยากให้ ฮิเมะคู่กับอิชิดะเลย .. ไม่เหมาะเลยสักนิด ถ้ากับ อิจิโกะยังพอไปได้อยู่

ไม่เข้าใจ .. ทำไมบางคนต้องชอบ อุลคิโอร่าด้วยหว้า า ทั้งๆที่เกือบจะฆ่า ฮิเมะ สมควร อุลคิโอร่า กลายเป็นผง : )

ปล . อิจิโกะคู่กับเนล ร่างตอนโต ( ย้ำร่างเนลตอนโต )    *hoho*  *nude*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 06:14:31 »
อ้างถึง
ฮ้อ . ไม่อยากให้ ฮิเมะคู่กับอิชิดะเลย .. ไม่เหมาะเลยสักนิด ถ้ากับ อิจิโกะยังพอไปได้อยู่

ไม่เข้าใจ .. ทำไมบางคนต้องชอบ อุลคิโอร่าด้วยหว้า า ทั้งๆที่เกือบจะฆ่า ฮิเมะ สมควร อุลคิโอร่า กลายเป็นผง : )

ปล . อิจิโกะคู่กับเนล ร่างตอนโต ( ย้ำร่างเนลตอนโต )

ให้นู๋เนลคืออิจิโกะหรือ ไม่ค่อยแฮะ แต่ถ้าร่างเด็ก ขอกอดให้เต็มที่หน่อยเถอะ ><
ณ ป.ล. ข้าพเจ้าอยากให้คู่อิจิโฏะ คู่นี้เหมือนเทพนิยาย me/ เผ่นหนีสุดชีวิตก่อนโดนแฟนๆ ตี้บ

จะว่าไงดี มีกริมจอว์xเนล ด้วยแฮะ ว่าแต่กริมจอว์มันไม่รู้จักเนลไม่ใช่เหรอ...

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 09:05:17 »
อ้างถึง
ฮ้อ . ไม่อยากให้ ฮิเมะคู่กับอิชิดะเลย .. ไม่เหมาะเลยสักนิด ถ้ากับ อิจิโกะยังพอไปได้อยู่

ปล . อิจิโกะคู่กับเนล ร่างตอนโต ( ย้ำร่างเนลตอนโต )

ให้นู๋เนลคืออิจิโกะหรือ ไม่ค่อยแฮะ แต่ถ้าร่างเด็ก ขอกอดให้เต็มที่หน่อยเถอะ ><
ณ ป.ล. ข้าพเจ้าอยากให้คู่อิจิโฏะ คู่นี้เหมือนเทพนิยาย me/ เผ่นหนีสุดชีวิตก่อนโดนแฟนๆ ตี้บ

จะว่าไงดี มีกริมจอว์xเนล ด้วยแฮะ ว่าแต่กริมจอว์มันไม่รู้จักเนลไม่ใช่เหรอ...

อิจิกับ เนลก็เข้ากันดีนะ : ) น่ารักดี แถมนิสัยเหมือนกันด้วย .. ไม่ค่อยอยากจะสู้กับใคร ถ้าไม่จำเป็น เหมือน อิจิ เลย  *glad*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 20:22:37 »
อ้างถึง
อิจิกับ เนลก็เข้ากันดีนะ : ) น่ารักดี แถมนิสัยเหมือนกันด้วย .. ไม่ค่อยอยากจะสู้กับใคร ถ้าไม่จำเป็น เหมือน อิจิ เลย

แต่เจ๊ว่าร่างเด็กเหมาะกับอิจิโกะดีอยู่แล้วล่ะ แต่ร่างโตเจ๊ว่า ไม่ค่อย...
ก็นะ อิจิโกะเป็นพวกไม่สู้ถ้าไม่มีเหตุจำเป็น แต่ของเนล ไม่ชอบการต่อสู้ (ผู้หญิงล่ะนะ)
น่าจะต่างกันนิดหน่อย เพราะอิจิโกะน่าจะยอมรับบ้างล่ะ

me/ เผ่นสุดชีวิตพร้อมกับ อิจิโกะและโอริฮิเมะ กั่กๆ

โปะภาพ ฮิเมะกับนู๋เนลหน่อยปะไร

ใหญ่ไปแฮะ...

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 20:07:53 »
ก้มันเอาพลังของฮ อลโล่ออกไปแล้ว คงไม่ได้ ยกเว้นว่าจะไปฝึกอะไรอีก หรือ มีความลับอารายอยุ่

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ *rip*

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 07:18:19 »
ผมว่่าพวกนายคงอ่านข้ามหรือไม่ก็ดูข้ามตอนแหละัมั้งครับ .. ตอนที่อิจิโกะกำลังไปปะทะกับไอเซน อิจิิโกะได้เจอ วิญญาณร่างบังไคของตัวเอง แหละขอให้มันสอนขั้นสุดท้ายให้ ...

แหละเจ้านั้นก็ดึง ฮอลโลว์ออกมาจากตัวอิจิโกะแหละก็บอกว่า ... ฮอลโลว์ัตัวนี้ก็เป็นอีกร่างของดาบซันเงสึ ก็หมายความว่า ฮอลโลว์ตัวนั้นเป็นส่วนนึงของดาบ ถ้าอิจิโกะยังมีซันเงสึอยุ่

ฮอลโลว์ตัวนั้นก็ยังอยู่

http://www.temppic.com/img.php?20-06-2012:1340151350_0.07638100.jpg

ลองเข้าไปดูครับ .. ช่วงนี้เว็บอัพรูปมันเน่าเอาลงบอร์ดไม่ค่อยได้